ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตราคะ ตอนที่ 7 – ของจริง

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 17, 2016, 04:03:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rollingstar

หู้วว แล้วแบบนี้เมื่อไหร่นายวอนจะได้เปิดซิงซักที 5555

winnythepooh

ขอบคุณครับ  สนุกมากสมกับที่รอคอยมานาน

psm_mach

ขอบคุณครับ จีวรเจอแบบทดสอบหินแบบนี้จะผ่านมั๊ยน้า รอลุ้นต่อตอนหน้า

rubernanglong

::Thankyou:: ขอบคุณที่มาเขียนต่อ เริ่มตื่นเต้น

darkwingzzz

จำตอนเก่า บ่ ได้แล้ว เหอๆๆๆๆ ดองไปน้านนานอะเรื่องนี้ นายจีวรก็เสมือนเด็กซิงต่อปาย เหอะๆๆ

review1972

เข้มข้นทุกตัวอักษร ของแท้จริงๆ

chanky2007

ผีอาจน่ากลัว แต่พี่เอกน่ากลัวกว่า

ลุ้นจีวรกันต่อ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

suriyamahajit

dayto

หายไปนานจนคิดถึงกันเลยครับ ขอบคุณมากครับ

sultant

จีวรหายไปนานเลยครับ ขอบคุณที่กลับมาอีกครั้ง
ป.ล.รอ XO เล่ม 6 ด้วยใจจดจ่อครับ. เข้าไปเช็คเกือบทุกวันเลย

nitty46

สุดยอดครับ ยังสนุกเหมือนเดิมทุกเรื่องเลย

contractor

บะเจ้าโจกพี่เอกลงมือเมื่อไรอลังการงานสร้างเสมอแต่เรทบวกนี้จีวรรับบทเต็มทุกตอนเลยนะครับเทพ assมะโนว่าเจ้าของพื้นที่หมู่บ้านจะมีส่วนเกียวข้องกับจีวรหรือเปล่าเผลอๆโดนหนูจี๊ดหลอกเอานะครับท่านชายจีวรอุๆ

ryutakechi

::DookDig::ขอบคุณมากครับ มาทีไรก็ชวนติดตามทุกที
คราวนี้ขอตอนต่อไปด้วยนะครับ อย่าให้แฟนๆรอนานนะครับ
ติดหนึบเลย 

samsonnv

ตอนนี้อ่านแล้วลุ้นมากนะครับ ขอบคุณมาก เก่งจริง ๆ

alcoholic888

เรื่องรี้หายไปนานมากจนคิดว่าท่านจะไม่แต่งต่อแล้ว แต่จะว่าไปช่วงหลังมานี้ท่าน เปิดเรื่องใหม่เรื่อยๆ เลยนะครับ อย่าหักโหมมากนักนะครับ