ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 4 จุดสิ้นสุด?

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 26, 2016, 03:03:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoot2499x

สุดยอดครับ...จากใจเลย ฉากบู๊มันจนเห็นภาพ...ฉากดราม่าดูเหมือนเรียบๆแต่กินใจดีจัง ขอบคุณมากครับ

golfnapong

::Angry:: ::Angry::มายด์ผมจะรอดไหมเนี่ยยยย โน้วววววว

arkira

ขอบคุณครับ หมวดฝากช่วย(ว่าที่เด็ก)ผมด้วยยเสียงสุดท้ายของอีตาดนัยก่อนสลบ สนุกมากครับท่าน

sammie0513

จังหวะนี้ต้องดนัยพระเอกแล้วครับ

kasor7

phoon

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

corei5

Pra-in

ฝีมือการบรรยายฉาก x ยอดเยี่ยมมากๆ ครับ

chanky2007

ลุ้นกันทุกตอน สงสารดนัย นายหล่อมาก
ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

DR.MAN

มาตามให้กำลังใจนะครับ

รอฉากมายโดนรุมต่อหน้าดนัย แล้วเลนส์โดนรุมต่อหน้าหมวดเข้ม

สนุกมากครับ ดุเดือดเลือพร่าน

แต่ยอมรับว่าอ่านแล้วตาลายมากครับ

เดี๋ยวจะทยอยๆตามอ่านตอนต่อไปเรื่อยครับ

sos-sos

grozothe

ตัวหนังสือติดกันมากครับ ตรงช่วงขึ้นย่อถ้าใหม่

ถ้าเว้นซัก 2 บรรทัดน่าจะอ่านง่ายขึ้นครับ (เหมือนตอนที่ 1 กับ 2)

saengchai2010

::Reader::ขอบคุณมากครับขออ่านต่อนะครับ

chara11

ขอบคุณครับอ่านแล้วชอบมากครับ