ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 4 จุดสิ้นสุด?

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 26, 2016, 03:03:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kgerrard

ดุเดือดเลือดพร่านกันต่อ สนุกดีครับผม

exaram

ขอบคุณมากครับ แต่สั้นไปหน่อยนะอยากให้แต่ละภาคมันยาวกว่านี้ไม่ต้องรีบครับได้ไอเดียอะไรจดไว้ก่อน ค่อยๆหาหนังสือมาอ่านเพิ่มข้อมูลแล้วมันจะไหลมาเอง

tctech

alwayz

บู๊เลือดพล่านอ่านแล้วหายใจไม่ทันเลย ชอบมากครับ ขอบคุณครับ

pinmonkey

ต่อสู้กันเลือดสาดสะใจมากครับ ขอบคุณครับ

sushinmana

ขอบคุณครับ ขอตอบก่อนอ่านจะได้ไม่เสียอรรถรสในการอ่าน :)

gritkin

ต้องผ่านศึกก่อนฉากเสียวจะตามมาสินะครับ 555 เเต่บู้เเหลกก็สนุกครับ ขอบคุณครับ

deathhunter1

aekkung

ตอนสุดท้ายแล้วหนือครับ เสียดายมาก

กำพล

จะจบแล้วหรือไวจังยังโหดไม่พอเลย โจรเอาน้องนักศึกษาไปจัดในห้องน้ำเวลาจับตัวประกันคงฟิวมาก

cd13579

เออ ยังไม่จบ โว๊ยยยยย 
รอจะอยู่กันอีกนานนะจ๊ะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

soplpop

yak7384

จะรอดมั๊ยเนี๊ย ดนัย เมียก็ยังไม่มี

biggiggog

โผล่มาอีกที พระเอก(หรือปล่าว)จะตายซะงั้น
::Me?::
ขอบคุณมากๆครับ

yoyoh

ก็ยังคงเลือดสาดกันต่อไป
แต่ก็ลุ้นดีครับ ขอบคุณครับ