ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 4 จุดสิ้นสุด?

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 26, 2016, 03:03:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pegolf

สนุกมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ

khomphet1994

eaksuree

ดีมากครับ ยิงกันทั้งเรื่อง มีฉากสยิวนิดนึงแล้วกลับมาบู๊ต่อ

sundrop

anupan_2764

มาแล้ว นิยายบู๊ล้างผลาญ
สมกับการรอคอยครับ

poon.ppx

สุดยอดไปเรยคับผม
ติดตามตอนต่อไป

nonane

::Angry:: ::Angry:: รอบที่แล้วทำค้าง  ขึ้นเลย 

unknowooi

ดนัยมาฉากสองฉากไปซะและ

ขอบคุณที่มาสานต่อครับ

a821405

bartaa

naitoom

กำลังมันครับ...บู๊ ได้ใจ ตอนนี้พระเอกของเราได้โต้กลับแล้ว ต้องแบบนี้ซิครับ สู้ๆๆ

วันนี้เจอพิมพ์พลาด 2 จุด เล็กน้อย ไม่ว่ากันนะครับ

...............ที่เค้าไม่ถืออกไปเพราะกลัวพลแม่นปืนข้างนอกยิงเข้าด้วยความเข้าใจผิด

เปรี้ยงๆ ปังๆ ภาพที่เจาเขาเห็นนั้นเล่นงานเค้าจนเลือดวิ่งพล่านไปทั้งตัว 

sanya

cd13579

อ้างจาก: st23652 เมื่อ กันยายน 26, 2016, 04:47:21 หลังเที่ยง
อ่าว ตายซะเเล้ว ผมว่าท่านเเต่งได้ดีเลย ไม่ทราบว่าเคยเเต่งเรื่องไหนไหมครับ
เรื่องแรกเลยจ้า ขอบคุณครับที่ชอบ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

cd13579

อ้างจาก: naitoom เมื่อ กันยายน 26, 2016, 07:16:58 หลังเที่ยง
กำลังมันครับ...บู๊ ได้ใจ ตอนนี้พระเอกของเราได้โต้กลับแล้ว ต้องแบบนี้ซิครับ สู้ๆๆ

วันนี้เจอพิมพ์พลาด 2 จุด เล็กน้อย ไม่ว่ากันนะครับ

...............ที่เค้าไม่ถืออกไปเพราะกลัวพลแม่นปืนข้างนอกยิงเข้าด้วยความเข้าใจผิด

เปรี้ยงๆ ปังๆ ภาพที่เจาเขาเห็นนั้นเล่นงานเค้าจนเลือดวิ่งพล่านไปทั้งตัว
น่ารักเช่นเคย ไปแก้แปป อยากได้ฉากอะไรบอกได้นะครับ 5555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

suspension

พระเอกอย่าพึ่งหลับสิเห้ยย  ::Angry:: ::Angry::