ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 10 – ช่องว่าง

เริ่มโดย assasin008, ตุลาคม 01, 2016, 03:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับ ใจจริงอยากให้นายอาร์ตจับสามสาวมาอยู่กันเป็นฮาเลมแต่ท่านผู้ประพันธ์คิดโครงเรื่องไว้อีกอย่างงานนี้ต้องติดตามกันยาวแล้วละครับว่านายอาร์ตจะทำอย่างไรต่อไปและสามสาวจะดำเนินชีวิตต่อไปอย่างไรหวังว่าคงไม่มีการฆ่ากันตายนะครับขอฝากผลงานXtremeOnlineเล่ม6ลงในMEBด้วยนะครับผมอุดหนุนเล่ม5ท่านแล้วตอนนี้ติดเรื่องนี้งอมแงมเลยครับ

Sephiroth

darkdd1999

koper2sunfad

จะหักมุมอะไรอีกไหมเนี่ย  แต่ยังไงก็อย่าลืม xo น้าท่านassasin  ::Touchy:: ::Touchy::

therasak

ใครจะได้ครองอาร์ต ใครจะโหดกว่ากันระหว่างพี่และน้อง ศึกสายเลือดคงระเบิดแน่

dwarf

ขอบคุณครับ...เข้าใจสิ่งแวดล้อมทางสังคมในปัจจุบัน..ที่บีบบังคับให้เรามีสถานะตามที่ใจเราต้องการไม่ได้ครับ

AssSin01

สงสัยผมต้องไปเรียนวาดรูปเผื่อจะมีบุญแบบอาร์ต  ::Crying::

pj4105

gigantic

ขอบคุณที่เขียนผลงานดีๆมาให้อ่านครับ
ปล.คิดถึงริวคิดถึง SOSO พอจะมีแรงบันดาลใจ-แรงกระตุ้นที่จะกลับมาเขียนเพิ่มเติมบ้างไหมครับ
ช่วงหลังนี่ท่านโดนด้านมืดยึดครองไปหมดพอจะเหลือที่ว่างให้แสงสว่างสักเล็กน้อยๆไหม
สุดท้ายเคารพในการตัดสินใจของนักประพันธ์เสมอ
ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

eak3799

ขอบคุณครับ.  รอติดตามผลงานอื่นๆของท่านนะครับ โดยเฉพาะxo เล่มหกครับ ท่านนักฆ่าหมายเลขแปด

strikef.

ขอบคุณครับ เป็นผู้ชายได้เปรียบทุกทางจริง แต่ก็มีอีกคำกล่าวที่พูดว่า ยังไงผู้ชายก็แพ้ผู้หญิง รอดูครับว่าสิ่งที่อาร์ตสร้างไว้จะส่งผลเมื่อไหร่

tony1234

คุณอาทิตย์ ยอดชาย ขอให้ปกครองได้อย่างสมานฉันท์

star_war

แล้วนี่นายอาร์ตจะเลือกใครหละครับ มีให้ลุ้นตอนต่อไปอยู่เรื่อย ขอบคุณ writer ครับ ที่เอื้อเฟื้อผลงาน...

harzard

เรื่องราวกำลังเข้มข้นขึ้นทุกที ขอบคุณครับสนุกมาก  ::Fighto::

smuity

แก้วตัดสัดสินใจยังไงนะ อาร์ท ก็ได้ไปสองพี่น้องแล้วสินะ