ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 10 – ช่องว่าง

เริ่มโดย assasin008, ตุลาคม 01, 2016, 03:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

คนกลางมีคนจ้องอยู่..อาจจะมีตัวเลือก เพราะเคยปล่อยให้ลวนลามบนรถไฟฟ้ามาแล้ว
คนกลางนี่ละอาจจะได้เถียงกับน้อง หรือ ทะเลาะกับพี่ ก็เป็นได้

medsay

เอ๊ะๆ เหมือนว่าตอนที่แล้วนายอาร์ตจะยึดชั้นในคุณแก้วเป็นของกำนัล เอ้ยของประกันไปแล้วนะ แล้วจะถอดแขวนได้ไง อิอิ  ขอบคุณท่านแอสมากครับ

yuta279

สงสารกานต์ขึ้นมาจริงๆ เลย เพราะคนที่เธอชอบดันเป็นคนเดียวกับพี่สาวที่เธอรู้สึกและคิดมาตลอดว่าไม่สามารถเอาชนะได้เลยแม้แต่เรื่องเดียว ถ้ารู้เรื่องของอาร์ตกับแก้วขึ้นมาจะเกิดอะไรขึ้นอีกนะ

suriyamahajit

ตกลงประเอกเราเป็นคุณหนูปลอมตัวมารึ

bluesky11

แหม อิจฉานายอาร์ทจริง ๆ ท่าทางงานได้นี้ได้เป็นพญาเทครัวแน่ ๆ เหลือน้องเล็กซึ่งมีอดีตกันด้วย ไม่น่าจะเหลือมือนายอาร์ท ถ้าให้เลือกนายอาร์ทจะเลือกใคร ขอบคุณผู้แต่งครับ อ่านแล้วเสียวตามตลอด

sunnie06

kalampee

เดาว่า 3 พี่น้องอาจจะมีสามีคนเดียวกัน

jaster ja

อิจฉาเลยอะนายอาร์ท แต่ก็ขอบคุณนะครับ สนุกมากๆ

lordofthetwo

reaperofvirgin

มาแบบต่อเนื่องเลย ขอบคุณมากๆเลยครับ เป็นแฟนคลับอยากเจอตัวจริงซักที 555

tonsafe

vjeab

นายอาร์ต นายมีเบื้องหลังยังไง ที่เห็นไม่ใช่ที่เป็นจริง ๆ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ รอติดตามผลงานต่อไปเลยครับ

mcazzz

สู้ต่อไปนะ อาท
ทำให้คุณแก้งหลงจนตัดใจไม่ขาด อิอิ