ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคั่นเวลา หักเหลี่ยมชู้!!!

เริ่มโดย นีโอ, ตุลาคม 01, 2016, 05:10:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarnkun

darek

panu98765panu

เรื่องของแม็ก กับนก นี่ มันเกิดขึ้นได้ในชีวิตจริงได้ง่ายๆเลยนะครับ อารมณ์เหงาของสาวพาไป ผุ้ชายพร้อมอยู่แล้ว

myidol

หักมุมแหง๋ๆ ชื่อเรื่องก็บอกอยู่ ชายชู้อาจโดนอัดถั่วดำ อิอิ

lucyjung

เพิ่งเคยอ่านของคุณนีโอครั้งแรก ขอบคุณมากครับ

tctech

เค้าเสนอมาเราก่อต้องสนองไป อย่าให้เสียชื่อ

hamarun

คนนะไม่ใช่พระอิฐพระปูน เขาว่ากันว่าเสนอแล้วไม่สนองมันบาปนะ

yumer

หักเหลี่ยม หักมุมยังไง รอลุ้นครับ เนื้อเรื่องสนุกดีครับ

9432nevernumb

therasak

งานเข้าแล้ว แต่ผลกรรมย่อมชัดเจนและเที่ยงตรงเสมอ นายแม๊กเตรียมตัวรับผล

soea2060

sixdevil7

งานนี้ไม่รู้ใครเล็งใคร....ขอบใจมากครับ

dragonfries

เขียนเรื่องเหมือนละครดี ไม่ต้องมีบทเสียวมาก อ่านสนุกดีอ่ะ

lindor

สนุกมากครับ บรรยายดีมาก อยากให้มียาวๆ จังเลยครับ  ::Yes!::