ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[CH1][Kisaragi Gunma] It's a Straight Line Once You Fall in Love แปลไทย Petiiz

เริ่มโดย petiiz, ตุลาคม 07, 2016, 05:27:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petiiz

เป็นซีรี่ย์ 7 ตอนนะฮะ
( บางภาพคลีนไม่หมด ขออภัยนะครับ ฝีมือการคลีนยังไม่ถึง แล้วก็ผมหา raw ไม่เจอ  ::Orz:: )

มือใหม่ขออภัยนะค้าบบ  ::Thankyou::

รอบหน้าจะปรับปรุงฮั้บบ  ::Crying::

junen123

ขอบคุณมากครับ

conx96857

รอตอนต่อไป ชอบนักเขียนคนนี้วาดสวยดี ::GiveMe:: ::Fighto::

tandt

ขอบคุณครับภาพสวยดี มีภาคต่อแน่ๆ

HypN♥s

ชื่อเรื่องภาษาญี่ปุ่นคือ [Kisaragi Gunma]Suki ni Nattara Icchokusen!

ลองไปหาRAW ดูเน้อ

ปล.อย่าลืมใส่ชื่ออาจารย์คนวาดด้วยเน้อ

petiiz

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ ตุลาคม 07, 2016, 05:57:06 หลังเที่ยง
ชื่อเรื่องภาษาญี่ปุ่นคือ [Kisaragi Gunma]Suki ni Nattara Icchokusen!

ลองไปหาRAW ดูเน้อ

ปล.อย่าลืมใส่ชื่ออาจารย์คนวาดด้วยเน้อ

รับทราบค้าบบบ ขอบคุณคำแนะนำนะฮั้บบ  ::Thankyou::

boyza730

::Shower:: ::Shower::ขอบคุณมากครับ ไม่ได้ ยลผลงาน จารย์ กุนมะ มานานแล้วนิเมื่อก่อนนี่ ต้องโหลดเก็บ แทบทุก ซีรี่ส์ 

op4911338

::Thankyou:: ขอบคุณมากๆครับชอบเรื่องนี้มากกกลายเส้นสวยดีและเปนชมรมในฝันผมเลยครับ55555

hot2day

trong5171

ลายเส้นสวยมากเลยครับ เห็นแล้วนึกถึง mai favorite เลย

PomPer

ShiroyashaZ