ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[CH1][Kisaragi Gunma] It's a Straight Line Once You Fall in Love แปลไทย Petiiz

เริ่มโดย petiiz, ตุลาคม 07, 2016, 05:27:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

executioner

คิดถึงลายเส้นนี้จัง ไม่ได้เห็นงานของอาจารย์ท่านนี้ผ่านตามานานพอสมควรเลยนะเนี่ย

7ตอนนี่ ครบ 7 คนตามหน้าปกเลยรึเปล่านะ 55555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับท่าน จะรอชมผลงานตอนถัดไปครับผม สู้ๆครับ

rekam

สุดยอดเลยครับไอเดียเรื่องนี้ ขอบคุณมากครับ

darkofangelzero

เอิ่ม เป็นชมรมไม่พอ ถึงขั้นเเข่งกันเลยเรอะ?

ปล.ไม่ได้อ่านของอาจารย์ท่านนี้มานานเเล้ว จัดเต็มเหมือนเคย

ขอบคุณค้าบ

HaoMaRu

แววมีคนแปลเรื่องนี้แล้วแฮะ

ขอบคุณมากครับ

aphroditeszale

biggy69

testseven

เป็นซี่รี่ที่มีคนเคยทำถึงตอนจบหรือยังหว่า ไม่เคยเห็นตอนจบซะที (แต่แหม ชมรมแบบนี้ เล่นซะอยากเข้าจริงๆ)
ขอรับแปลไทยไปอ่านละครับผม ขอบคุณมากครับ

tazasss01

ชอบ อ. คนนี้เขียนมากเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

::Thankyou::  ::Thankyou::  ::Thankyou::

ensd-07

::Evil:: ลายเส้นที่ชอบมากๆๆๆๆๆมีคนแปลอีกแล้ว

amardu.36

ขอบคุณมากครับ อ Kisaragi หายไปนานเลยแต่มาที่ภาพนี้ยังสวยเหมือนเดิม

neozero

masterbunny

พระเจ้าประทาน คุณมาแท้ๆ ผมอยากอ่านเรื่องนี้มานานแล้ว

ขอบคุณมากครับบบบบ

แปลต่อยาวๆ น้ะ ขอร้องงงงง ง ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::