ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[CH1][Kisaragi Gunma] It's a Straight Line Once You Fall in Love แปลไทย Petiiz

เริ่มโดย petiiz, ตุลาคม 07, 2016, 05:27:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nawingb

napaza1

ผมว่าก็ทำได้ดีมากแล้วนะครับ พยายามต่อไป ขอบคุณที่แปลนะครับ

khonsyd

ขอบคุณครับ สนุกยาวเหยียดจุใจ รอตอนต่อไปด้วยใจระทึก ::Waiting::

cookieai

Gunitle

ลายเส้นสุดยอดครับ ขอบคุณที่แปลผลงานดีๆมาให้ได้อ่านกันครับ

Lucifer_Dark

omekung

ชมรมแบบนี้มันมีจริงๆมั้ยเนี่ย ว้ากกกก  อิจฉาาา ::Angry::

nutza019

supatusx

sthanya

มีชมรมแบบนี้ก็น่าเข้า แต่จะผ่านการฝึกรึเปล่า ขอบคุณครับ

xsoulkung123

ว้าว
เรื่องนี้ตัวละครสุดยอดมากๆครับ
ภาพสวยมากนะครับ
ขอบใจมากนะครับ
::Bloody::

kittikunza

สุดยอดจริง ๆ ครับ ผมชอบเรื่องนี้มาก ๆ เลยครับ
ขอบคุณนะครับ