ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 2/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2016, 06:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mallo

pongharu

azerothx

joob

thegift52

thenung11

ragisan

มาต่อตอนที่สองกันเลย
เฮ้ยๆ เด็กน้อยมันเริ่มเอาจริงแล้วสิเนี่ย
อาจารย์ของเราโดนเด็กเล่นซะแล้ว ฮ่าๆ

เอาเป็นว่าจะเป็นยังไงต่อสงสัยต้องอ่านตอนที่สามต่อแล้วสิครับ

ขอขอบคุณ (S)Kater มากนะครับ ที่แปลผลงานอย่างต่อเนื่องกันเลยครับ
::Thankyou::

qweasdzxc

ชอบมากกกกครับผม ขอติดตามต่อไปครับ ขอบคุณครับ

artmanna

เป็นคุณครูที่น่ารักจริงๆ เด็กมันก็อึดเหลือทน ได้หลายรอบจริงๆ

azerothx

mashimaruko

ยังไม่ได้กันอีกหรอ 555 ชอบครับ อ่านตอนต่อไปดีฟ่า ฟิ้ววว

(จิ๋ว)

โอยยยย ลุ้นจังเลย ดีนะเนี่ยที่ได้อ่านต่อเนื่อง
ไม่งั้นหงุดหงิดตายเลย อารมณ์ ขาดตอน อิอิ

แปลได้ลื่นไหล และได้อารมณ์ดีนะคะ  ชอบๆ
ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...