ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 2/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2016, 06:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

automata67

ขอบคุณครับ ว่าแต่ญี่ปุ่นมีการสอนตามบ้านจริงสินะ เห็นมังงะหลายเรื่องมีแบบนี้ ส่วนบลูเมอนี้ยกเลิกไปแล้วใช่เปล่า

delta941

ตอนต่อไปจะได้ บ่ะ บ่ะ โอ่ บ่ะ ไหมเนี่ย 

ขอบคุณมากครับ

jachal

asiakook

ปณิธานครูอันแน่วแน่ สู้ๆ ขอบคุณครับ

progess

DarKSiDeIID

แผนการร้ายของเด็ก อาจารย์ตามไม่ทัน 555 

siwapol55

อาจารย์นี้ยิ่งอ่านยิ่งสุดยอดมาก ทั้งหุ่น ทั้งสีลา
ขอบคุณมากครับ

nannpatka

ขอบคุณนะ                       

gamemer

มันชักจะมากไปทุกทีล่ะ555 สุดท้ายอาจารย์คงไม่รอดจากมือเด็กนี่แน่โดนแน่ๆ ::Shy::

news2010

gorncp

อ่ะน่ะ กำลังได้ที่เลย จบตอนเร็วไปนิดนะครับ แต่ก็ขอบคุณครับ

saturn

หนูนะครบแล้ว  แต่ครูเริ่มเครื่องติดนะคะ

BDragonWar

แหมจะได้กันแล้ววววว กินเด็กด้วย 5555+
BDragonWar