ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระเริงชู้คุนแม่ลูก1. ตอนที่ 3

เริ่มโดย raainum, ตุลาคม 14, 2016, 11:20:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raainum

...เย้ดเข้ กุรอวันนี้มากี่วันว่ะเนี่ย อีเหี้ยให้กุรอตั้งนาน แม่งต้องตอบแทนกู..
ลุงใหญ่บ่น
..อูยยย แม่หนูของลุงจะมาชุดไหนนะลูกกก...   ลุงดำพูดพร้อมกับแก้ผ้าชิ้นสุดท้าย หยิบผ้าเช็ดตัว พร้อมๆกับลุงใหญ่ที่หยิบแปรงสีฟันไปด้วยคนละอัน พากันแอบสอดส่องดูเพื่อนหลังอื่นเกรงคนเห็นแต่ก้พบว่าทุกหลังปิดไฟมืดและไร้ผุ้คน
จึงรีบข้ามแผ่นไม้ยาวเกือบ2เมตรตรงระเบียงเล็กๆโทรมๆ อันเชื่อมไปสู่ระเบียงใหญ่ของห้องนอนบ้านแม่อุ้มที่บัดนี้แม่คุนหอบร่างอวบนูนกับชุดน้อยๆลงไปรับโทรสัพสามีที่รักอยู่ด้านล่าง ก่อนหน้านี้แล้ว
..ที่รักค้าบบ ทำไรอยู่จ้ะ... สามีสุดหล่อถามอ้อนด้วยความคุ้นเคย
..ฝนตกหนักเลยย น่าเบื่อมาก ถึงไหนแล้วละ..
แม่อุ้มเมียสุดที่รักตอบสามี
...ใกล้จะถึงล่ะ แวะซื้อของกินแปปนึง..
สามีภรรยาและลูกตัวน้อยพุดคุยกันอย่างน่ารักรุ้ใจกันต่อไปอีกหลายนาทีด้วยความรักใคร่กันจากใจจริง จนแม่อุ้มได้ยินเสียงก้อกแก้กพร้อมกับเสียงซู่ซ่าเหมือนมีคนอาบน้ำข้างบน จึงรู้ทันทีว่าลุงๆสุดที่รักหอบเอาควยที่รุ้ใจมาเติมเต็มร่างกายให้หายเงี่ยนพร้อมน้ำควยอุ่นๆที่เทอก้รุ้ดีว่าลุงๆเค้ากักกันมาหลายวันแล้ว จึงรีบตัดบทกับสามี เพราะก้คุยกันมานานแล้วด้วย จึงทำทีจะกล่าววาง แต่สามีและลูกก้ชวนคุยต่อไปอีก  จนพร้อมๆกับการสิ้นเสียงแปรงฟันเบาๆครั้งที่2จากคนแปลกหน้าชั้นบน การสนทนาจึงสิ้นสุดลง
..จ้าา เดี๋ยวเค้าโทไปใหม่นะคับที่รัก ถึงบ้านก่อนละกันนะ อย่าแอบไปเที่ยวกับหนุ่มๆที่ไหนหละ...
สามีแอบแซวภรรยาด้วยความหยอกล้อ
..บ้าา ใครกันแน่ อย่าให้รู้นะว่าแอบไปเที่ยวอ่างที่ไหนหน่ะ เออ แล้วฝากความคิดถึงให้แม่ด้วยน้ะพี่นิก..
...จ้าา เด๋วก้โทรไปใหม่ถึงบ้านก่อน บายค่ะคนสวย..
..อืม..
จบการสนทนา แม่อุ้มหอบร่างอวบอั๋นและโหนกนูนรัดด้วยเสื้อเกาะอกบางๆสีขาวที่มองเห็นหัวนมและขนาดเต้านมของแม่อุ้มอย่างชัดเจนพร้อมกางเกงขาสั้นที่บางงงและเล็กจนรัดรูปร่างชัดเจนมองเห็นหมอยเตียนๆที่ตัดแต่งมาอย่างสวยงามและร่างกายนุ่มๆที่หอมด้วยโลชั่นชั้นดีราคาแพง ก้าวขึ้นสู่ชั้นบนไปห้องนอนทันที

แล้วก้พบลุงดำและลุงใหญ่กำลังนอนถอกควยดำๆคุ้นตาอยู่บนเตียงและเว้นตรงกลางให้แม่อุ้มมานอน
...ลุงมาทำไมกันเนี่ย วันนี้ชั้นเหนื่อยกลับกันไปเถอะนะ...
แม่อุ้มบ่นลุงทั้งสอง
...โอ๋ๆๆ แม่อุ้ม มาให้น้าใหญ่ช่วยนวดตัวให้นี่มา นะจ้ะแม่อุ้มน้ะจ้ะ ชุดหนูวันนี้น่ารักจังน้าชอบมากเลย มาหาน้าเถอะน้ะจ้ะ... น้าใหญ่เอาใจแม่อุ้มหวังจะตะบันช่องคลอดแม่อุ้มหนักๆหลังจากให้อดอยากมาหลายวัน
...ไม่คิดถึงพวกน้ามั่งหรอจ้ะแม่อุ้ม ไม่เจอกันตั้งหลายวัน ขอน้าดูชุดหนูใกล้ๆหน่อยสิจ้ะ แม่อุ้มน้ะ...
ลุงดำพูดพร้อมกับแบกหุ่นอ้วนดำไปหาแม่อุ้มและจับบีบช่วงต้นขาสะโพกของแม่อุ้มซะแรง พร้อมกับจะหอมแก้มแต่แม่อุ้มสะบัดหน้าหนีและปัดป้องมือที่มาลวนลามที่บัดนี้เริ่มชอนไชไปสู่ของลับอวบๆ
..นี่ลุง อย่าน้ะ!!ชิ อย่าๆ ได้ยินมั้ยเนี่ย..

...ฝนฟ้าช่วงเย็นตกลงมาอย่างหนัก ต้อนรับ
พายุแห่งความเงี่ยนทั้ง3ชีวิตในห้องนอน...

ไอ้ใหญ่เจ้าของควยใหญ่สมชื่อแถมพ่วงด้วย
ลำตัวงอโค้งสุดอัปลักษณ์ ก้ลุกแก้ผ้าไป
เร่งเสียงเพลงและเปิดเสียงทีวีให้ดังขึ้นมา
เพื่อแข่งกับเสียงฟ้าฝน ที่ตอนนี้ได้เทลงมา
อย่างหนักหน่วงเสมือนเป็นการเอาใจให้สาม
คนผัวเมียได้กระทำการหนักหน่วงเต็มที่
หลังจากห่างหายกันมานานเกือบอาทิตย์

Series ยาวๆ ติชมแนะนำกันมาได้
เชื่อในพลังด้านมืดของทุกคน..
Anti heroes.

areja

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบน
รีพลายมักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 6 เดือน คราต่อไป แบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะ เจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้ ถือว่าไม่ให้เกียรติ์
คนแบ่งปัน/ คนลงงาน..พวกเปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ? ตอบซ้ำมาหลายครัง ในกระทู้เดียวกัน
อาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน และห้ามใช้ ข้อความจากระบบในการตอบรีพลายเด็ดขาด! มันมักง่ายประเภทเดียว
กับก๊อปตอบ จะแบน ครึ่งปี ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ นั้นได้ ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ และส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง,ขอบหี,ขอบควย
ขอบหมา,ขอบแมว,ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบ
ทุกกระทู้ที่ตอบ และพบถ้าอีกรอบ จะแบน 6 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายมันจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน
เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก
เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไป 
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉันแบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมา นี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง
บางคนโวยวาย ขำ   thx ขี้หมา แค่นี้ก็แบน ถุย! ก็ตรรกะเอ็งมันมักง่ายไง เงื่อนไขง่ายๆถึงออกมาแถ มันยากนักคุณมึง
ก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ เวปนี้ไม่ง้อ บอร์ดอยู่มาได้ไม่ต้องพึ่งคนมักง่ายใช้ตรรกะปลิง จ้องจะสูบทั้งที่ใช้ฟรี เสือกเยอะ
ไรต์เขียนมาหาข้อมูลมากว่าจะจบแต่ละตอน ไอ้ซากปลิง เข้ามา Thx  เหอะๆ เอาใช้ไปหาที่เสพที่อื่นเถอะ เวปนี้แบน

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึก ด้วยรีพลายคุณเองเลย
เขียน ขอบคุณ ให้ถูก ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,
ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

xonly289482

ขอบคุณครับ ในที่สุดก็รู้ชื่อคุณสามีแล้ว... นิก นั่นเอง ยังเหลือชื่อลูกอีกนะครับ
เนื้อเรื่องนี่น่าจะเข้มข้นเอามาก ๆ ซัดกันทุกตอนเลยทีเดียว
และสุดท้ายก่อนการลงชุดต่อไป คือ.... การใช้คำครับ  ::HoHo::

kabyala

เล่าเหตุการสะเห็นภาพเลยว่าผู้หญิงที่ทำตัวดอกทองเป็นไงแจ่มครับแต่สั้นไปนิด (สาวยังไม่ทันถึงไหนเลย @_^ ) ขอบคุณครับ

gss211

โดยเนื้อเรื่องสนุกมากครับ อยากอ่านต่อ มาไวๆนะครับ

johnyred59

เพิ่งเข้ามา ขอกลับอ่านตอนแรกก่อน ขอบคุณครับ

biggiggog

งานนี้ติด "ร" รีบมาแก้นะครับ
เดี๋ยวอาจารย์จะว่าเอา
::HeyHey::
ขอบคุณมากๆครับ

elviswhat

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องอ่านง่ายดีครับ

midnightblusie

xonly-1092

jaster ja

na5556

สงสัยเป็นเรื่องยาวมากแน่ครับท่าน ขอบคุณครับ

Dts Rayong

สามีจะกลับมาเจอหรือไม่นะครับ ลุ้นๆ

jackkie

ลุงทั้งสอง​ ช่วยแบบนี้สาวเจ้าหลงแย่เลยครับ​ รู้ว่าผิดแต่ใจชอบหลงรสกามจากคุณลุง... ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​

Hero Robot