ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 1

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 17, 2016, 01:53:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

otto1234

ryutakechi

น่าติดตามมากครับ เดี๋ยวตามอ่านตอนต่อไปครับ

ccpssw

เยี่ยมเลยครับหนีให้รอดอย่างเดียว

darkwingzzz

ยังไม่ได้อ่านเนื้อหาสักเท่าไรครับ
แต่รูปประกอบเนี่ย ชัด บักเกล็นนี่
จะโดนลิขสิทธิ์ w dead ป่าวเนี่ย (ละชื่อซีรีย์ไว้ละกัน)
เด๋วปั่นงานเสร็จแล้วจะมาอ่านครับ T T

strikef.

ขอบคุณครับ 1000 ชม. ประมาณ 60 วัน มีอะไรสนุกๆ ให้ทำเยอะแยะ สู้ๆ ครับ ^_^

633sqd

mdock

น่าติดตามมากครับ แต่อยากรู้ว่า 1000ชม.ในเกมส์คือกี่ชม.ในชีวิตจริงอ่ะครับ ::YehYeh::

sarawalee0967

ขอบคุณครับ น่าสนใจดีครับ ขอติดตามด้วยคนนะครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..เรื่องราวในโลกออนไลน์มาอีกหนึ่งเรื่อง...จะขอติดตามครับ..หวังว่าคงจะไม่ทำให้รอนานไปนะครับ

bluetear

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ อ่านแล้วอยากเล่นเกมส์เลย  ::Glad::

aof55555

พระเอกเราจะอยู่จนถึงสิบล้านมั้ยนะ

mercuryzx

naitoom

ชิงโชคได้จากฝาชาเขียว ฟังดูคุ้นๆ
แต่ต้องอยู่ให้รอดในเกม 1000 ชม. จึงจะได้ 10ล้าน นี่น่าจะไม่ง่าย
ยังไงก็ต้องสู้

omlet

ดูหนังก็หลอนละ นี่เข้าไปอยู่ในเกมส์คงหลอนกว่าเดิมแน่ๆ

pomsohandsome

::Dizzy:: พึ่งเวลามาอ่าน เรื่องใหม่ น่าสนใจมากครับ ติดตามเรื่อยๆนะครับท่าน