ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 5

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 17, 2016, 02:06:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rai2000

::Glad::ชอบครับ แต่งต่อเรื่อยๆนะครับ อ่านด้านเด็กดีมาเจอในนี้มันกว่าเพราะไม่ต้องเซ็นฯ ปล่อยเต็มที่

dekduer55

โซนี่น่าจะเป็นโซดา ส่วนผู้หญิงที่เจอตอนออกไปข้างนอกน่าจะเป็นเนยแน่ๆ ขอบคุณคับ

tantawanjames

เจอโซดาแล้วใช่มั้ยเนี่ยรอลุ้นต่อ

pitsanume

ขอบคุณครับ เริ่มมีสัมพันธ์ที่ดีเกินขึ้นบางแล้ว เริ่มสนุกกับการเล่นเกมส์แล้วสินายแดน แล้วจะเป็นอย่างไรต่อไป รอติดตามครับ

blurbird

hchaima

สนุกมากเลยครับ โซ นี่คือ โซดาป่าว

sparrow_ap

โซคือใครนะ  ::Thinking::
แดนได้แต่ปืนแต่ไม่ได้ยิงปืนนะ  ::Crying::

therasak

ได้เพื่อนร่วมรบแล้ว น่าจะรอดได้ยาว เอาใจช่วยนะพ่อหนุ่ม

ppeak

นายแดนของเราเป็นคนดีจริงๆ ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพแบบนี้นะครับ

tripplet

ตัวละคร ... ชื่อ โซ ..... น่าสงสัยว่า คือ โซดา รึป่าว .... เปลี่ยนรูปร่างหน้าตามาตามหารักแท้

พระเอกเรานี่เหมือน ไม่ประสีประสาเรื่องเกมเนอะ แต่อาจไปสอดคล้องงื่อนไขพิเศษ ของเกม ที่ ให้เอาตัวรอด ด้วยตนเอง

artmanna

เนื้อเรื่องเข้มข้น อ่านแล้วติดจริงๆครับ ขอบคุณผู้แต่งมากๆ

ccpssw

แดนได้ของมาแล้วแบบนี้กระจายแน่

strikef.

ขอบคุณครับ เจอคนดีกับเขาบ้างซักที ^_^ สู้ๆ นะถึงคืนนี้จะไม่ได้โซ้ยโซก็เถอะ 555