ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 5

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 17, 2016, 02:06:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yasa

สุดยอด ของดำจัดเป็นแรไอเทมนะครับ

sarawalee0967

aof55555

dwarf

ขอบคุณครับ..ถ้าจะมีการเกริ่นนำสภาพของโลกเกมส์ออนไลน์ตามเนื้อเรื่องนี้ให้ทราบตอนก่อนเข้าเนื้อหาแต่ละตอนคงจะดีนะครับ..บางทีอาจทราบความเป็นมาของซอมบี้ด้วย

mercuryzx

น้องโซดาแน่นอน รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

dan49

สนุกมากครับเหมือนดูหนัง ตื่นเต้นดีมีการพัฒนาของตัวละครตลอด ขอบคุณครับ

naitoom

สาวมืดชื่อ โซ คือนักแสดงชื่อ โซดา หรือเปล่า?

ryutakechi

พระเอกนี่ท่าทางเปิ่นซะจริงๆเลย

zamakarn

บะได้ปืนแล้ว ไหงพออ่านทำให้นึกถึงเกม Dying Light ซะงั้นอะ

pinmonkey

พระเอกช่วยสาวงามแล้ว ปูทางไปสู่สรวงสวรรค์ น่าติดตามมากครับ

pj4105

เนื้อเรื่องไปได้สวยครับ  น่าติดตามตอนต่อไปจริงๆ  เป็นกำลังใจให้ครับ

mongk

นึกว่าจะได้มันกะสาวผิวสีซะแล้ว อิอิ

na5556

เป็นกำลังใจครับขอบคุณมากเลย เก็บรายรัเอียดได้ดีมาก

biochem