ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Seasan 1 ตอนที่ 5 รถเมล์มหาภัย by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, ตุลาคม 20, 2016, 09:07:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phozis

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับรอต่อตอนไปครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

tnttnt

simplename

เรื่องโปรดเลย ขอdark dark แบบสองตอนแรกอีกนะครับ :D

arsuredd

ชอบมากเลยครับเรื่องนี้ ติดตามยาวๆครับ ขอบคุณมากครับ

pakinai17

มีให้ลุ้นทุกตอน แนวคาดการอะไรได้ยากจิงๆ

facebeer

::Glad::รอนานมากครับ เนื้อเรื่องใช้ได้แล้วครับต้องแปลกๆบ้า่งแหละและก็ดีด้วย

zethkhun

โอ้ โดนบนรถเมล์อย่างนี้นี่ชอบเลยครับ

ueang

fino2550

เยี่ยมมากเลยครับ ตามมาทุกตอนเลย ขอบคุณมากๆ

5969sp

ขอบคุณครับ.อ่านชื่อตัวละครตอนนี้งงละครับ.นิดกับนี

aaa01

ขอบคุณมากครับ รองติดตามผลงานท่านต้องใหม่ครับ

bokoinwza

pongsan

อ่านที่โปรยไว้ช่วงแรก....ทำให้อยากรู้ทันทีว่า "คิดต่าง"...มันจะทำให้ออกมา เซอไพร้ท์!..ขนาดไหน? ::Doubt::   ขอบคุณล่วงหน้า ::Thankyou::  คาดว่าจะได้พบความแปลกใหม่ครับ ::Fighto::

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

ยอมรับครับว่าพยายามทำน่ะ แต่ยังไม่ต่างเท่าไหร่ เนื้อหาแปลกแต่เหมือนมันยังต่างได้อีก อยากลองดูซักครั้งน่ะครับ