ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Seasan 1 ตอนที่ 5 รถเมล์มหาภัย by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, ตุลาคม 20, 2016, 09:07:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

ผมพึ่งมาอ่านตอนนี้เป็นตอนแรก แต่จั่วหัวเรื่องออกมาน่าสนุกดีครับ

johnywalker

มุขมาตรฐาน จับขา ขอจับนม กอด ลูบก้น ขอเอาจู๋ถูนอก กกน......

pisanuman3

rabbitbadboy

เนื้อเรื่อง ดี ๆ แบบนี้ ต้องเจียนต่อ เยอะ ๆ นะ ครับ มันอ่านแล้ว ได้ฟีลลล สุดๆ

SoSonaja

แนวใหม่น่าสนใจดีครับ รอติดตามครับ

peddo

มาผูกเงื่อนเข้าหากับตอนก่อนในที่สุด สงสัยจังว่าสาวๆพวกนี้ทำกรรมอะไรร่วมกันมาทำให้เจอเรื่องแบบนี้เหมือนๆกัน แล้วไอ้ที่โดนก็แก่บ้าง อ้วนบ้าง อะไรงี้ เฮ้อ  คนอ่านก็เสียวต่อไปครับ ขอบคุณครับ

jeezjazz

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ :)

corei5

ตอนใหม่มาแล้ว ขอบคุณครับขออ่านก่อนนะครับ เดียวกลับมาเม้น  ::Reader::

aphrodite

donut1531

ติดตามมาหลายตอนแล้วนะครับ นำเสนอเนื้อหาได้เร้าใจและน่าตื่นเต้นตลอด

corei5

ตอนนี้แนวntrอ่านแล้วน้ำแทบพุ่ง ::Evil:: อยากหนูเมย์ได้แก้แทนหมูตอนแบบi spit on your graveจัง
อ่านแล้วแอบสงสารเล็กๆ 555 ::Crying::

warone07

boyboyboy

มีแนวแปลกใหม่มาให้อ่านตลอดเลยครับ สำนวนเข้าใจง่าย ขอบคุณครับ