ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 11

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 21, 2016, 06:34:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

เยี่ยมครับ สนุกด้วย เสียวด้วย ได้ความรู้ด้วย ขอบคุณครับ

songsak

ขอบคุณครับ น้องเฟย์งอลซะแล้ว ตีปลอกกระสุนได้เองแบบนี้แจ่มเลย

sparrow_ap

ได้ความรู้แฝงมาเยอะเลยครับ  ::Thankyou::  ::Glad::
แล้วอย่างนี้เฟย์จะกลับมาอีกมั๊ยนะ  ::Thinking:: ::Hmmm::

gritkin

พระเอกฉลาดก็ฉลาดนะเเต่ไม่ทันคน สงสารจัง รอติดตามตอนต่อไปครับผม

dreamice

::Glad::  ชอบ มากครับ...รายละเอียด สมจริง มาก 

strikef.

ขอบคุณครับ ได้ความรู้ไปเต็มๆ สำหรับตอนนี้ ส่วนเรื่องเฟย์ กลัวเหลือเกินว่าไม่ได้ offline ออกไป แต่เขียนเป็นจดหมายไว้ให้ตายใจ แต่ถูกจับตัวไปที่อื่น T_T ความคิดด้านลบมาเต็ม

err

แดนนีเป็นเทพผลิตอะไรก็น่าจะได้  แล้วเมื่อไรจะเจอโซดาอีกนา

tantawanjames

ขอบคุณครับเก่งจริงๆเลยพ่อหนุ่ม

artmanna

ได้ความรู้ประกอบไปด้วย อ่านเพลินจริงๆเลยครับ จะเป็นยังไงต่อไปนะ ลุ้นดีจริงๆ

ped444

ข้อมูลความรู้มาเต็มสุดยอดครับ ติกตามต่อไปจะโดนหักหลังยังไง

mercuryzx

มาต่อเร็วๆนะครับ รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

kit2516

ขอบคุณความรู้ที่คนแต่งเอามาแทรกในเนื้อเรื่อง

kabyala

แดนเฮยไม่รู้ตัวอีกน้องเฟร์งอนตุ้บป๋องไปแล้วนู้ ขอบคุณครับ

pitsanume

ขอบคุณครับ นายแดนน่ารอบรู้เรื่องช่างจริง ๆ ทำได้ทุกอย่างเลย อ่านสนุกได้ความรู้ รอติดตามครับ