ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 18

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 31, 2016, 11:51:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon05

ขอบคุณครับ  นึกว่าจะมีตัวละครใหม่ที่ไหนได้ตายซะละ

taton

ตัวละครใหม่2คนนี้(ชื่ออะไรนะ..จำไม่ได้อ่ะ มาไวตายไว..555)เข้ามาเพื่ออย่างว่าจริงๆ(Noobมาก)
ขอบคุณมากครับ..วันละตอนเลยฝีมือจริงๆ

633sqd

pinmonkey

ความเห็นแก่ตัวและไม่สำนึกบุญคุณคนที่ช่วยเหลือตัวเองนี่ มันส่งผลร้ายกับตัวเองจริงๆ ครับ เห็นได้จากสองหนุ่มสาวที่ตายไปในเกมส์ หวังว่าพวกเขาคงได้เรียนรู้อะไรดี ๆ นะครับ ขอบคุณมากครับ

prsclub

ขอบคุณมากครับ  สนุกดีครับ รอติดตาม 

มาติดๆกันทุกวันเลย

forzakhan

ตอนแรกนึกว่าน้องเฟย์จะโดนลากมาร่วมเซ็กส์หมู่แล้วนะคะ อิอิ

rai2000

tantawanjames

เฟย์กลับเพื่อตามหาแดนโดยเฉพาะป่าวเนี่ยแล้วจะได้เจอกันอีกไหม

blurbird

เข้ามาซั่มกันคืนเดียว ก็ต้องตายซะแล้ว อิ อิ

mercuryzx

omlet

ตอนแรกนึกว่าจะเจอแดนกับโซซะอีก ลุ้นๆๆ. ^_^

Tualatin

เกิดใหม่ก็ยังสวยสินะนางเอกเรา สู้ๆ เจอกันไวๆนะ
ชีวิตเราลิขิตเอง

bigomnoi

อยากจะบอกว่าชอบคอนเซ็ปท์อัพเวลแบบโป๊ะเชะแบบนี้มากครับ ดูเหมือนชีวิตมนุษย์จริงๆ

ryutakechi

kjj