ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 7 THE CLUB ผับนรก

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 01, 2016, 02:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

ขอแนะนำ นิดๆหน่อยตามที่ขอมา อย่าว่ากันน้าาาา

อ้างถึง"ปกติก็เหมือนใจรจะแย่แล้ว ยิ่งแต่งตัวแบบนี้ยิ่งส่งเสริมเข้าเป็นโจรนะเนี่ย" เสียงหวานๆดังขึ้นจากทางด้านประตูห้อง เขาเหลือบมองเธอก่อนจะถอนหายใจแล้วอ่านแฟ้มในมือต่อไป เธอเดินเข้ามาในห้องก่อนจะลากเก้าอี้มาใกล้แล้วนั่งลง
เลนส์:"วันนี้ ผู้หมวดของเรามาแปลกไม่พูดไม่จากด้วย เครียดใช่มั้ยล้าา " 
???:"มึงจำกูได้รึเปล่า"   หมวดหนุ่มจ้องหน้ามันแต่นึกยังไงก็นึกไม่ออกทันใดนั้นเครื่องสื่อสารข้างหูก็ดังขึ้น
จ่าดำ:"หมวดครับรักษามาดนิดนึงครับ อย่าให้เสียคนสิครับชาวบ้านแถวนี้อึ้งกันหมดแล้ว"

เปลี่ยนเหตุการ สถานะการ ควรขึ้นย่อหน้าใหม่
อ้างถึง"ปกติก็เหมือนใจรจะแย่แล้ว ยิ่งแต่งตัวแบบนี้ยิ่งส่งเสริมเข้าเป็นโจรนะเนี่ย" เสียงหวานๆดังขึ้นจากทางด้านประตูห้อง เขาเหลือบมองเธอก่อนจะถอนหายใจแล้วอ่านแฟ้มในมือต่อไป เธอเดินเข้ามาในห้องก่อนจะลากเก้าอี้มาใกล้แล้วนั่งลง
เลนส์:"วันนี้ ผู้หมวดของเรามาแปลกไม่พูดไม่จากด้วย เครียดใช่มั้ยล้าา " 

???:"มึงจำกูได้รึเปล่า"   หมวดหนุ่มจ้องหน้ามันแต่นึกยังไงก็นึกไม่ออกทันใดนั้นเครื่องสื่อสารข้างหูก็ดังขึ้น
จ่าดำ:"หมวดครับรักษามาดนิดนึงครับ อย่าให้เสียคนสิครับชาวบ้านแถวนี้อึ้งกันหมดแล้ว"

หลังชื่อผู้พูดน่าจะเว้นสักเคาะ จะได้ไม่ติดกันเป็นพืด ไม่น่าอ่าน
อ้างถึงผู้จัดการ:"อ้อ ค่ะคุณเข้มฉันชื่อเมย์นะค่ะเป็นผู้จัดการที่นี้" เข้มยืนมือให้เธอจับหล่อนกับยื่นมือมาจับแต่ก่อนที่เธอจะลดมือลงเข้มก็ดึงมือเธอมาจูบเบาๆ เธอยิ้มเขินมาให้
เข้ม:"ผมว่าผมเจอคนที่ถูกใจแล้วละ คุณเมย์ช่วยติดต่อให้ผมได้มั้ยครับ"
เขาฉีกยิ้มกรุ้มกริ่มก่อนยืนหน้าไปใกล้ๆเธอ เมย์ยิ้มเขินให้ เมย์:"เอ..เมย์ว่าเมย์ไม่มีฝาแฝดนะค่ะ"
เข้ม:"ผมก็ไม่ได้หมายถึงฝาแฝดเมย์อยู่แล้ว"ก่อนจะใช้เมื่อเชยคางเธอ
เมย์:" ค่าตัวเมย์แพงนะค่ะคุณเข้ม จะจ่ายไหวเหรอ" เข้มยื่นหน้าเข้าไปใกล้จนริมฝีปากสองคนแทบจะชนกัน
เข้ม:"ผมว่าผมกระเป๋าหนักพอ" ก่อนจะขยับเข้าไปอีกแต่ก่อนที่ทั้งสองจะได้จูบกัน โครม!!
เข้มจ้องหน้านักเล็งหน้าเหี้ยมอย่างไม่เกรงกลัว
เข้ม:"แล้วมึงเสือกเหี้ยไรวะ ไม่พอใจเหรอ แล้วใครเป็นเด็กใครกูไม่สน กูอยากได้กูก็ขอเอา มาทำเป็นหวงก้าง"

อ้างถึงผู้จัดการ: "อ้อ ค่ะคุณเข้มฉันชื่อเมย์นะค่ะเป็นผู้จัดการที่นี้" เข้มยืนมือให้เธอจับหล่อนกับยื่นมือมาจับแต่ก่อนที่เธอจะลดมือลงเข้มก็ดึงมือเธอมาจูบเบาๆ เธอยิ้มเขินมาให้
เข้ม: "ผมว่าผมเจอคนที่ถูกใจแล้วละ คุณเมย์ช่วยติดต่อให้ผมได้มั้ยครับ"
เขาฉีกยิ้มกรุ้มกริ่มก่อนยืนหน้าไปใกล้ๆเธอ เมย์ยิ้มเขินให้ เมย์:"เอ..เมย์ว่าเมย์ไม่มีฝาแฝดนะค่ะ"
เข้ม: "ผมก็ไม่ได้หมายถึงฝาแฝดเมย์อยู่แล้ว"ก่อนจะใช้เมื่อเชยคางเธอ
เมย์: " ค่าตัวเมย์แพงนะค่ะคุณเข้ม จะจ่ายไหวเหรอ" เข้มยื่นหน้าเข้าไปใกล้จนริมฝีปากสองคนแทบจะชนกัน
เข้ม: "ผมว่าผมกระเป๋าหนักพอ" ก่อนจะขยับเข้าไปอีกแต่ก่อนที่ทั้งสองจะได้จูบกัน โครม!!
เข้มจ้องหน้านักเล็งหน้าเหี้ยมอย่างไม่เกรงกลัว
เข้ม: "แล้วมึงเสือกเหี้ยไรวะ ไม่พอใจเหรอ แล้วใครเป็นเด็กใครกูไม่สน กูอยากได้กูก็ขอเอา มาทำเป็นหวงก้าง"

คำผิดเท่าที่เจอ
ดูไปแล้วคล้ายนักเล็งธรรมดาๆ ทั่วไป   -> นักเลง
"ปกติก็เหมือนใจรจะแย่แล้ว ยิ่งแต่งตัวแบบนี้ยิ่งส่งเสริมเข้าเป็นโจรนะเนี่ย"  -> โจร
เลนส์:"วันนี้ ผู้หมวดของเรามาแปลกไม่พูดไม่จากด้วย เครียดใช่มั้ยล้าา "  -> ไม่พูดไม่จา
ผมโกหกผมไม่กลายเป็นศพนอนอึดในแม่น้าเลยเหรอครับ"  -> แม่น้ำ
จ็อด:"อ้จ็อด ระดับแก้วสังกะสีขอพาคุณไปพบกับผู้จัดการครับ"   -> ไอ้จ็อด
อนจ็อดจะยืนทักทายการด์ที่ยืน    -> การ์ด
เขาเดินเข้าไปในนั้นแสงสีเสียงกระหิ่มรอบตัว    -> กระหึ่ม
ผู้จัดการสาว:"ร้านเรามีธรรมเนียมคือดื้มก่อนคุยธุระค่ะ"   ->  ดื่ม
"เอ็งๆเป็นใครวะ ไม่รึไง ที่นี้ห้ามยิงกัน ถ้ามึงยิงกู     ->  ไม่รู้หรือไง
แก้วจะวางตรงหน้ามัน ไอ้หาญยื่นอีกแก้วให้เข้ม เข้มรับไปดื้ม    -> ดื่ม
วันนั้นที่ชายคนนั้นตกลงช่วยรับงานเก็บกวาดไอ้นาพลเฮงซวยนั้น"   -> นายพล

ผิดเล็กๆน้อยๆไม่น่าจะเป็นอะไร แต่ไม่ผิดเลยจะดีกว่า
มันคือการใส่ใจในบทประพันธ์ ของเรา

ขอบคุณครับ

tantawanjames

ขอบคุณครับเรื่องราวกำลังเข้มข้นเลย

attawit2524

ตำรวจปืนโตกับโจรสาวป่าวคับตอนนี้

thep59

แต่งแนวบู๊ได้ดีมากครับ ชวนติดตามตลอด เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณครับ

thisisbest

ped444

งานแฝงตัวแบบนี้คงมีโดนหักลำกันแน่ ขอบคุณครับ

surway2532

ผมชอบแนวแบบนี้นะ มีบู้กันมันหยดแล้วก็มีฉากเรทอาร์มาคั่นสนุกดีคับ รอตอนต่อไป

darkdd1999

กว่าจะมาแต่ละตอน รอแทบตาย55555 หวังว่าจะมีฉากเสียวบ้างนะครับ อิอิ

silencer001

ขอบคุณครับ
สมแล้วที่รอคอย ยังสนุกเหมือนเดิม

pitsanume

ขอบคุณครับ เป็นการใช้ผ่อนคลายที่ดูน่าจะเคลียดมากเลยครับ พักจากอ่านหนังสือแล้วมาแต่งเรื่องให้ได้อ่านกัน ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ ชอบมากครับกันการได้อ่านแนวแบบนี้

beeriero

สรุปหมวดเข้มได้กะเลนหรือยังหว่า ลืม

robertrobin

เจ้าเข้มนี่โหดจริงๆ จะยิงลูกพี่ซะล่ะ ขอบคุณมากครับ น่าติดตามมากเลย

cd13579

อ้างจาก: jalando เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2016, 09:11:56 ก่อนเที่ยง
แต่งแนวบู๊โหดเลือดสาดรึครับ ตามมาดู เป็นกำลังใจให้ครับ
โหดเลือดมีให้ครับแต่ไม่ใช้วันนี้ อีกพักใหญ่จัดตูมตามเลือดท่วมจอให้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

crazylex

ขอบคุณครับ หายไปนานเลยนะครับ

wsxc

ขอบคุณครับท่าน กำลังคิดอยู่เมื่อวานเลยว่าเรื่องนี้หายไปนาน วันนี้มาให้อ่านแล้ว ^________^