ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 7 THE CLUB ผับนรก

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 01, 2016, 02:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pra-in

ลุ้นทั้งฉากบู้ ลุ้นทั้งฉาก x เลยนะเนี่ย

neuneu

ขอบคุณนะครับ ยังไม่ได้อ่านมาเม้นก่อนจะได้อ่านต่อเนื่องเท่าที่เคยอ่านตอนที่แล้วมาสนุกมากๆ

kasor7

ขอบคุณมากมาย ในการนำมาลงให้อ่าน

hanabombam

พี่เข้มนี้สุดยอดจริงๆ เด็กในเล้าไม่เอา เล่นเจ้เจ้าของเล้าเลยอ่ะ นับถือๆ

chanky2007

เข้ม เล่นซะเข้มเลย
รอติดตามตอนต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับ

คิดว่าดี ก็ทำไป

santosan

::Grimace:: น่าลุ้นน่าติดตาม น่าตื่นเต้น น่าเอา น่า ....... ::Grimace::

DR.MAN

ขนาดสอบยังอุตส่ามาลงนะครับ.  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

เป็นเหมือนผมเลย แต่งไปแข็งไป ได้น้ำเสร็จ ก็หยุดแต่ง 5555

ภาพสาวน่าฟัดมากเลยครับ บอกตรงๆ

เรื่องยอดคนอ่านต้องทำใจครับ ตอนแรกจะเยอะกว่า เพราะเป็นเรื่องใหม่ คนอ่านจะเข้ามาชิมลาง

และต้องยอมรับว่า คนในเว็บนี้ส่วนใหญ่สนใจแต่ฉากรัก ถึงแม้จะมีเนื้อเรื่องเยี่ยม แต่ไม่มีฉากรัก

จำนวนคนอ่านก็จะน้อยลงอย่างมีนัยสำคัญ ผมสังเกตจากงานของผมนะ

สำหรับผมนะ ผลงานของคุณไม่ได้แย่ลงเลยแต่อย่างใดครับ ดีขึ้นตามลำดับ เหลือแค่จัดหน้า เคาะบรรทัดให้อ่านง่าย จะน่าอ่านมากขึ้นครับ

ก็ถ้าอยากแต่งก็แต่ง ถ้าไม่ก็หยุดครับ อย่าไปกดดันตัวเอง เราควรทำด้วยความสุขครับ ผมแต่งลงเว็บนี้ เอาที่ตัวผมสบายใจอ่ะ ไม่ต้องไปแคร์คนอื่นเนอะ

ปล.รอคอยฉากน้องมาย, เลน โดนรุมโทรมต่อหน้าพวกดนัย 5555

grozothe

เริ่มอ่านตอนแรกก็ตอนที่ 7 แล้วมันจะรู้เรื่องไหมเนี่ย เดี๋ยวขอย้อนกลับไปเก็บตอนเก่าแปป 55

Jim Smile

เยี่ยมครับ

20/11/2559

อ้างจาก: Jim Smile เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2016, 09:16:33 หลังเที่ยง
เยี่ยมครับ
OUT OF AMMO EP 7 THE CLUB  ผับนรก
อ้างจาก: Jim Smile เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2016, 11:04:01 ก่อนเที่ยง
เยี่ยมครับ
Vector ยอดมนุษย์พลังเหนือโลก : ตอนที่ 4 แรงแม่เหล็ก แรงไฟฟ้า แรงโน้มถ่วง( 6 เดือน 20/11/2559-20/5/2560 )
ใช่แต่รีพลายเราผิดกฏแบนนะ

noomyonghi

ขอบคุณมากครับ นายเข้มนายยอดมากเลย

phantompain

มาติดตามต่อครับ เนื้อเรื่องเข้มข้นมาก ขอบคุณมากค้าบ  ::YehYeh::

ryutakechi

อ่านตอนไม่เต็มนี่มันค้างคาใจจริงๆเลยครับ

chara11

ขอบคุณครับชอบอ่านแนวแบบนี้ครับ

combibloc

xonly-1512

ขอติดตามต่อครับ ลุ้นกับสาวๆอยู่ ขอบคุณครับ