ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจกเรื่อง มนตร์อัปสราแล้ว

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 03, 2016, 07:43:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ksatan

แค่ชื่อตัวเอกก็แจ่มได้ใจจริงๆครับ  ๕๕๕๕๕

tnttnt

มาร่วมลงชื่อด้วยคน ขอบคุณท่านนีโอมากครับ
ยังงงๆ ว่าคุณนีโอกับป๋าชาติเป็นคนเดียวกันหรือเปล่า  ::Thinking::

ppyyaa

เริ่มเรื่องน่าติดตามครับเดาว่าเป็นแบบเหนือธรรมชาติ ยิ่งน่าติดตาม

jack648

เรื่องนี้น่าจะอยู่ในสมัยของพระบาทสมเด็จพระนโรดม สุรามฤต (พระบิดาของพระนโรดม สีหนุ) น่าจะอยู่ในช่วงปี พ.ศ. 2498 : 60 กว่าปีมาแล้ว :

tanee

tanag

ไม่เคยอ่านเรื่องแนวนี้มาก่อน  แต่อ่านจากตัวอย่างแล้ว คิดว่าเป็นเรื่องน่าติดตาม อยากรู้ว่าทายาทตัวปลอมจะทำอย่างไร ไม่ให้ถูกจับได้ และจะไปพบกับอะไรที่น่าตื้นเต้นกันนะ  น่าจะสนุก ไปอีกแบบ  ขอบคุณที่แบ่งปันกันครับ  ::Thankyou::

alwayz

แนวอิงประวัติศาสตร์ พลังลึกลับ ต้องใช้จินตนาการสูงมากกว่าจะแต่งได้ เป็นแนวที่ชอบมากครับ ขอบคุณที่ลงให้อ่าน

dikky

ขอบคุณท่านนีโอมากครับ ว่าแต่แนวสยองขวัญ สิ่งลี้ลับของไสยศาสตร์ น่าสนใจมากครับ

songsak

ขอบคุณครับท่านนีโอที่มีน้ำใจแบ่งปันมาให้อ่านครับเนื้อเรื่องแนวลึกลับเสียวแบบนี้น่าอ่านมากๆครับยิ่งทำเป็นหนังด้วยยิ่งชอบใหญ่เดียวจะรีบเก็บตังก่อนครับ

feleeona

ขอบคุณสำหรับงานแต่งที่เอามาให้อ่านนะคับ
ชอบทุกเรื่องตั้งแต่แรกๆนี้ยังมีน้ำใจเอามาแจกฟรีอีก
::WooWoo::

khunjim

เริ่มต้นมาก็น่าลุ้นไปต่อซะแล้ว สงสัยคงต้องติดตามต่อไปอย่างแน่นอนแบบนี้ เอหรือว่าจะลองไปเที่ยวเขมรสักที น่าจะดีนะครับ

N1851

ยังไม่เคยอ่าน แต่เริ่มต้นมาได้น่าสนใจมากแนวลึกลับท่าทางน่าจะสนุก ขอบคุณครับ

wmpm2703

err

ชอบหน้าปกจังเลยครับ  แจกฟรีห้ามจำหน่าย  หาได้ยากนะครับที่มีนักเขียนดีๆจัดฟรีให้นักอ่าน ขอบคุณมากครับ

lamanno9

ทุกเรื่องของคุณนีโอ อ่านแล้วชวนให้ติดตาม เรื่องนี้น่าสนใจกว่าศึกหมอผีอีกนะครับ
สำหรับผม ขอขอบคุณสำหรับนิยายแนวลึกลับนี้ครับ