ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจกเรื่อง มนตร์อัปสราแล้ว

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 03, 2016, 07:43:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cookieai

ได้ติดตามอ่านผลงานของคุณนีโอหลายๆเรื่อง เต็มไปด้วยพลังจินตนาการจริงๆ

p-jang

theherobank

ชอบมากครับแนวนี้ น่าปกสวยมากครับ
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

Ideology

สมชื่อคุณนีโอจริงๆครับ ทั้งเนื้อหา และคำบรรยาย ดีงามมาก แบบนี้กี่เรื่องก็ติดตามครับ
ขอบคุณครับ

art18623

สุดยอดเลยครับ แนวเรื่องก็น่าอ่านแล้ว เรื่อ
งของพี่นีโอนี่ผมติดตามตลอดเลยครับ ดีใจมากที่พี่ทำโครงการนี้แจก

noppadoi26

เป็นการสวมรอยที่น่าหวาดเสียวจังครับ  แล้วก้น่าติดตามจริงๆ

ผมขอลงชื่อสั่งจองหนังสือด้วยครับ

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับท่านนีโอ

catoon

อยากให้นำลงมาให้อ่านตลอดๆ นะครับ เพราะตอนนี้ผมยังหาทางซื้อ e-book ยังไม่ได้เลยครับ

dryice32

ผมติดตาม อีบุ็คของคุณนีโอตลอดครับ เรื่องนี้คงต้องติดตามเพิ่มอีกเรื่องแล้ว ปล loso เล่มสามรีบออกนะครับ

boon66

วินเน ชอบชิด  มาจากรัมรีบุ หรือเปล่าครับ
แค่เริ่มเรื่องก็น่าสนใจแล้ว
ปลอมตัวหวังมรดก เจอพวกคุณๆท่านเอาคืนแน่ๆ
ถ้าจัดทำหนังสือ จองหนึ่งเล่มครับ

pitsanume

ขอบคุณครับท่านนีโอที่มีน้ำใจแบ่งปันมาให้อ่านครับเนื้อเรื่องแนวลึกลับเสียวแบบนี้น่าอ่านมาก ๆ ครับยิ่งทำเป็นหนังสือด้วยยิ่งชอบใหญ่เลยครับ ผมสั่งเป็นเล่มครับ เพราะอ่านจาก e-book ไม่ค่อยสะใจเท่าอ่านเป็นรูปเล่มครับ

kapoo3011

ขอบคุณครับ เตรียมโดนดูดวิญญาณอีกแล้วสินะ ฮ่าๆๆ
กำลังนึกจะไปเขมรเลย อ่านเตรียมพร้อมไว้ก่อนก็ดี :P

komoe

ผมขอแบบดาวน์โหลดไปอ่านนะครับ
แค่อ่านตัวอย่างก็น่าติดตามครับ

golfnapong

โอ๊ะ เรื่องนี้จะได้จัดสาวๆ ชาวต่างชาติเพื่อนบ้านกี่ชาติน้อ น่าสนใจจริมๆ

tony1234

ชอบเรื่องอิงประวัติศาสตร์แบบนี้ แนวพีเรียด อ่านแล้วได้ความรู้ได้อารมณ์ดีครับ ติดตามผลงานครับ

pj4105