ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 21

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 03, 2016, 11:37:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rak9897925

เจอนอกเกม แต่ในเกมมันขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณครับ

gritkin

นี่เเดนไม่สงสัยเลยหรือนิสัยห้าวๆแบบนี้เหมือนใครที่ตนรู้จักในเกม เเถมในเกมมันเปลี่ยนรูปลักษณ์ได้หมดจดด้วย 555 สนุกมากครับ จะรอติดตามตอนต่อไป ดูว่าจะเป็นฮาเรมมั้ยครับ 555

peddo

มาต่อได้เร็วมากครับ เนื้อเรื่องกระชับดีครับ ไม่เยิ่นเย้อ โซดาน่าจะลืมไปว่าแดนก็ต้องออกจากเกมเหมือนกัน แต่อย่างว่าแหละ อ่านแล้วรู้สึกยังกับหึงตัวเอง ส่วนเฟย์เก่งมากเลยนะครับ ฉลาดด้วย ถ้าได้เมียสองคนนี้ อืม แดนอาการหนักแน่ ขอบคุณครับ

nankung

รอลุ้นต่อไป โซดาเข้าเกมส์มาคงได้เข้มงวดกับแดนอีกเยอะ

mercuryzx

โอ้ววว..เฟย์ก็รัก โซดาก็ชอบ ผมขอสองเลยละกันนะ ^__^

pinmonkey

ข้างนอกกับมีบทพระนางเจอกันแบบพระเอกไม่รู้ตัว น่ารักกุ๊กกิ๊กดีนะครับ ส่วนในเกมส์สาวมั่นอีกคนก็กำลังตาหาพระเอก นี่มัน ๆ ชักจะอิจฉาแดนซะแล้วซิครับ ขอบคุณมากครับ

legacy

โซดาก็น่าลุ้น เฟย์ก็น่ารัก เลือกไม่ถูกเลย

dwarf

ขอบคุณครับ  นับถือน้ำใจเฟย์เลยนะครับ  เอาใจช่วยให้เจอแดน และแดนจำเธอได้ครับ  

medsay

กะแล้วว่าต้องโดนโซด่า ฮ่าๆ ว่าแต่หน้าผาลึกป่าว ถ้าไม่ลึกอย่าลืมไปดูที่ศพซอมบี้นะ เผื่อมีอะไรใช้ได้ ขอบคุณครับ

janara

มาแบบนี้ ท่าทางจะยาว

อยากบอกว่า เนื้อเรื่องแต่งได้ดีมาก

ถ้าปรับปรุงเรื่องการสะกดให้ถูกต้องนี่ จะสุดยอดเลย

คือคำผิดมันมากไปนิดนึง

แบบคุณนักฆ่าหมายเลข 8 น่ะแกผิดน้อยมาก

เลยทำให้น่าติดตามมากขึ้น

ปล.ติเพื่อก่อนะไม่ได้คิดจะจับผิดอะไรหรอก

Augeas The

นางเอกผมกลับมาเก่งเหมือนเดิมแล้วเยี่ยมเลยขอให้หาแดนเจอไวๆเอ้ถ้าไปเจอตอนที่แดนนอนอยู่กับโซเหตุการจะเป็นอย่างไร

ขอบคุณมากครับที่เสียเวลาแต่งให้อ่านผมประทับใจเรื่องนี้มากเลย

yoyoh

ขั้นตอนต่อไป
ไม่อยากเดาแต่ก็ลุ้นว่าจะเจอกันไหม

newblogspot

ผมคิดว่าเฟย์น่าจะมีพลิกแหงๆ แต่เอาตรงๆ อยากให้มาเจอแดนกะโซละร่วมมือกันไปเลย

กำพล

นายแดนจะได้ซ่ำโซดานอกเกมไหม ถ้าได้กันนอกเกมคงจะดีไม่น้อยอิอิๆๆ

boon05