ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 21

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 03, 2016, 11:37:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

ผู้หญิงรักจริงอย่างเฟย์ น่านับถือ สู้เพื่อให้ได้เจอแดน แล้วถ้ามาเจอตอนแดนอยู่กับโซจะเป็นยังไงล่ะ

biggiggog

ยิ่งอ่าน ยิ่งอินกับตัวละคร
อยากอ่านไปเรื่อยๆ
::GiveMe::
ขอบคุณมากๆครับ

naitoom

แดนโดนต่อว่า จะรู้สึกแล้วรีบกลับไปฝึกซ้อมไม๊นะ เผื่อจะได้เจอเฟย์
มัววิ่งตามดาราอยู่ได้

koboy

ติดตามตลอดครับ สนุกมาก ขอบคุณมากครับ

dekduer55

นายแดนไม่คิดจะตามหาเฟย์หน่อยหรออย่ามัวแต่หลงคนใหม่สิ สงสารเฟย์นิดๆ สู้ต่อไปนะเฟย์ ขอบคุณครับ

may_290607908

เฟย์สุดยอดหญิงน่าจะได้เจอถ้าไม่เจอก็ใจร้ายไปแล้ว

ppeak

ได้ใกล้ชิดนางในฝันแบบไม่รู้ตัวเฉยเลยนายแดน ว่าแต่เฟย์นี่หญิงแกร่งสู้คนมากเลยจริงๆ

nitty46

มีแววว่าจะมีฮาเร็มเล็กๆ 5555 สนถกดีครับ ขอบคุณผู้เขียนมากกกกก

Pra-in

แอบกังวลว่า เฟย์จะเจอคนอื่น แต่ก็ชอบซีน แดนกับโชดามากๆ เลย จัดให้เป็น 3 คนผัวเมียได้ป่าวคับ

Tualatin

เจอตัวเป็นๆละ กลับไปน้องโซจะจัดหนักกับพระเอกเลยไหมรอลุ้นๆ
ชีวิตเราลิขิตเอง

633sqd

เฟย์เก่งขึ้นเรื่อยๆ โชเก่งอยู่แล้ว นายแดนจะรับมือไหวรึ

tantawanjames

โซดารู้แล้วว่าแดนเป็นใครเอาละมีลุ้นได้สมหวังบนโลกจริงแล้วแดน รอลุ้นครับ

kasor7

ขอบคุณสำหรับงานเขียนที่นำมาให้อ่าน

snoox

ในใจอยากให้นายแดนได้คู่ทั้งสอง แต่นะ มันคงไม่แฟร์สำหรับผู้หฐิงสองคน อยากรู้จริงว่าใครจะได้คู่กับแดน ลุ้นครับลุ้น

nbsrk

ขอบคุณครับ ชอบแนวซอมบี้ โลกที่ไร้กฏเกณฑ์  แสดงถึงความเป็น "คน" ได้ดี ของสมัคร FC เลย