ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 23

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 05, 2016, 06:42:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawalee0967

ขอบคุณครับ ถ้าแดนมันรู้ว่าเป็ยโซดาสงสัยคงช็อกตายเลยมั้ง

chano

sathit_su

สงสัยเวลจะขึ้นอีกแล้วมั้ง ไปตันเมื่อไร  อาจจะต้องมีอย่างอื่น อีกหรือเปล่า น่าติดตาม

knightmoon

จัดสาวผิวสีไปจนติดใจแล้วสินะ ขอบคุณครับ
สนุกมากๆเลย เนื้อเรื่องเข้มข้นมาก เดาผิดเลยคิดว่า เนยคือโซดา สรุปเป็นโซเหรอเนี้ย  ::Ajark::

hanabombam

แล้วแดนจะรู้ไหมอ่ะ ว่าโซกับโซดาเป็นคนๆ เดียวกัน ลุ้นจัง

armggnd

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

tigereac

ในโลก online ได้ไปแล้ว ในโลกจริงจะได้หรือเปล่าเนี่ย

amlan

เมื่อไหร่จะได้เย็ดโซในโลกจริงบ้าง จะเด็ดเหมือนในเกมส์ไหม

otto1234

แดนจะเจอกับ ทรินิตี้ เมื่อไหร่ครับ

tomzacool

mooplam565

icerocker

เนยไปฝึกงานกับไทเกอร์จะได้มาช่วยแดนสร้างอาณาจักรสินะ อิอิ

ForMe

สองคนนี้จะมีโอกาสคบกันที่โลกจริงมั๊ยน้า

kasor7

ชอบมาก  สนุกได้ทุกตอนเรื่อย ๆ ฉีกแนวได้น่าติดตามดี