ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 23

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 05, 2016, 06:42:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

สนุกครับ บุคลิกแดนดูเหมือนเป็นตัวแทนผู้ชายทั่วไปซื่อๆบ้านๆดี ติดตามอยู่ครับ ขอบคุณ

tantawanjames

kenwin

แล้วนายแดนยังจะจำเฟย์ได้มั๊ยเนี่ย

Matsudaira777

อากิระ ยามาโตะ

อยากให้แดนได้เป็นแฟนกับโซดาในโลกจริงจังเลย   สนุกมากขอบคุณ

keng7799

สงสัยอยู่ ว่าทำไมเลเวลมันอัพบ่อย ตอนเย้ดกัน ที่แท้ก้อเป็นเทพแห่งการเย็ดนั่นเอง

tanavong

ได้มาให้คะแนนเป็นคนแรกแต่ติดลูกค้า กลับมาอ่านซ้ำอีกรอบ
อู้หู มีคนตอบไปถึง 6 หน้า
ต้องยอมรับว่าแนๆเยอะมาก ดีใจและขอบคุณด้วยครับ

lovesick

::Bloody::เริ่มมีลุ้นในโลกความจริง
แดน โซดา

1145nineza

saka2520

ขอบคุณมากๆครับ มาสม่ำเสมอวันละตอนแบบนี้แฟนคลับรักตายเลยครับ

x-gen

ขอบคุณครับ อยากให้พระเอกไปฟันสาวๆในโลกจริงด้วย ^^

alexxx

แล้วสุดท้ายแดนจะเลือกใครน้า  คบสองคน สองสาวคงไม่ยอม