ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 23

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 05, 2016, 06:42:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Girun

::Ahh::เฟย์ล่ะ เฟย์ เมื่อไหร่จะเจอกัน

Sittipong Kengchai

rungrode ruankaew

eaddy48

อยากให้แดนรู้ตัวจริงของโซจังเลย

Zaa Sanook

ขอบคุณครับ  เหมือนได้ดูหนังซีรี่ยาว สนุกครับ

nainueng jai

ถ้าแดนรู้ความจริงว่าโซคือน้องโซดาจะดีใจขนาดไหนเนี่ย

paradrop

มาถึงไม่พูดพร่ำทำเพลงเลยนะจัดหนักเลย

chayanon jaiyakum

สุดท้ายแดนจะได้สิบล้านหรือเปล่า

bomberwing

ตกลงว่าโซก็ไม่เปิดเผยกับแดนสิคับว่าเป็นโซดา แถมแดนบอกว่าจะไปซ้อมมวยต่อ ไปๆมาๆกลับมาซ้อมคลุกวงในกับโซต่อแทนซะงั้น 5555

FA Fa Fa

Panpanies Clomviyr

แดนถูกกัดแล้วจะกลายเป็นหมาบ้าหรือเปล่า ::Doubt::

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

ตอนนี้เขาคือนักรักชั้นยอด นักเย็ดชั้นเยี่ยม และนักเล้าโลมชั้นครู ที่เพียงแค่ดูก็รู้ว่าจะจับต้องส่วนไหน  ชอบประโยคนี้ครับค้องจองดี