ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 24

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 06, 2016, 02:08:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ เฟย์สู้ๆ เป็นกำลังใจให้เธอนะ ^_^

naitoom

เฟย์ทำได้แล้ว เพราะมีความมุ่งมั่นเชื่อมั่นในตนเองว่าทำได้ ยอดเยี่ยมๆๆๆ
แต่สงสัยโซจะมีปัญหา ใครกัน"สาวกของโซดา" แผนร้ายหรือเปล่า

mercuryzx

น่ารักขนาดนี้เป็นผมก็จัดหนักทั้งคืนอ่ะ555555

kabyala

มีการทาสีกันสะแล้วแบบนี้โซก็เสียชื่อหมดสิ ขอบคุณครับ

sthanya

สาวกของโซ สงสัยโซต้องออกโรงจัดการแล้วล่ะ

yu_ei

::Angry:: แอบอ้างๆๆๆ ไอพวกหื่นเอ๊ยยย "ฟังละของขึ้น"

blurbird

medsay

สาวกโซดานี่คงจะหื่นทุกคนอะ อิอิ ขอบคุณมากๆครับที่แบ่งปันสิ่งดีๆ

ัuffa555

เรื่องราวเริ่มจะซับซ้อนเรื่อยๆแล้ว
ขอบคุณนะครับ

633sqd

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  สาวกโซดา ยังไงรอดูกันต่อไป

sathit_su

สงสัย โซดา จะแสดงตัวออกปราม เหล่าสาวกหรือเปล่า 

chanky2007

สาวกโซดา ท่าทางจะกลุ่มรุมโทรมโซดามากกว่า
รอลุ้นตอนต่อไปครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

kasor7

สนุกมาก  ไม่ทำให้ผิดหวังทุกตอนที่เขียนมา

zebe