ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภพรัก (หมอเบญ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 06, 2016, 07:42:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

ขอบคุณมากครับ คุณหมอแบบนี้หาได้ที่ไหนนิ

sthanya

ไม่รู้ใครรักษาใคร หมอรึคนไข้

naitoom

กลัวแต่ภพจะเป็นตนเหตุให้หมอสาวไม่สบายซะก่อน นี่เป็นส่วนหนึ่งของการรักษาหรือเปล่า?

BooM_Za

แซบเหลือเก็นนะครับคุณหมอคนไข้ก็ไม่เบาแล้วจะรักษาต่อไงละครับ

may_290607908

bloodstorm

ขอบคุณครับ หมอก้อร้ายใช่เล่น

xnosex

sunnie06

tigereac

yukleg

คุณหมอรักษาโรคซึมเศร้าให้คนไข้ คนไข้ฉีดยาแก้โรคเหงาให้หมอ เจอหมอรักษาแบบทุ่มเททั้งกายและใจแบบนี้คนไข้คงไม่อยากหายหรอกครับ

shatto

darkangel

สนุกครับ พึ่งอ่านตอนแรก เดี๋ยวไล่อ่านทุกตอนครับ

Suchart Thanee

พี่ภพคงหายดีแน่นอน ได้ฉีดยาหมอ