ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

holovelove

ผมว่าโบกี้อาจมีโชว์นะ ลุ้นสุดๆ ครับ ว่าเมื่อไหร่จะจัด น้องแอล
เหงาๆ

sawaddeekub

::Fighto::ขอบคุณครับ แอบลุ้นพระเอกจะทำไง

pp1659

พระเอกของเราจะได้สาวสวยเพิ่มอีกคนละ เนื้อเรื่องมีให้ตื่นเต้นตลอด

Pra-in

ยังไม่ได้อ่าน แต่ชอบผลที่ออกมาจากโหวตนะครับ

ppyyaa

น่าติดตามครับ แต่หละคนต้องมีแผนถึงได้มา

pre123

ขอบคุณครับ ลุ้นครับว่าเมื่อไหร่จะจัดน้องแอล

kokokol

::HoHo::คนเราก่ต้องมีดีมีชั่วปะปนกันไปครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...โป้งจะมาไม้ไหนกันแน่
สำหรับแผนของโป้งที่จะใช้คลิปให้หนุ่มต่อรองเป็นแฟน และชวนเที่ยว จากนั้นวางยา ไม่แมนเลย แถมยังดูถูกอีก ฟันครั้งเดียวแล้วจะไม่มายุ่ง  ไม่มีอะไรรับประกันว่าโป้งจะไม่ไปแบลคเมล์อีก

sundome

ใช่แล้วอย่าไปหลงกล เราต้องเก็บไว้กินคนเดียว  ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

pssbr

มาติดตาม เดินเรื่องได้ดีมาก น่าติดตามมากครับ

xonly-1786

ไม่น่าไว้ใจเลยแบบนี้ ขอบคุณมากๆครับ

420512

::Glad::รอมานานแล้วคับ..เป็นกำลังใจให้คับ

chinchayen

โหวดว่าตกลงแล้วซ้อนแผนซะเลย ชอบบทน้องแป้งออกทุกตอนเลยคับ

ohmfree

ยังสนุกทุกตอนคับ ขอบคุณที่ลงมาให้ได้ติดตามกัน