ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

Sakoda

ขอบคุณมากนะครับ 
 ผมเป็นสมาชิกใหม่ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ^^

Nal

ตกลงโป้งนี่มันฉลาดหรือว่าโง่ เดาไม่ถูกแฮะ

serbirus

ไม่ได้เข้ามานาน แวะมาติดตามรอบดึกครับ อ่านรวดเดียว ขอบคุณครับ หนุกทุกตอนเลยท่านน

geometric9

pmagic

น่าติดตามมากครับ สนุกทุกตอนเลยครับ

astaxantine

ตามมาลุ้นต่อครับ สนุกเร้าใจ วันนี้น่าจะอ่านจนถึงตอน 17 ทันครับ

heeban

ขอบคุณครับ ดูแนวพระเอกเป็นคนออกไปทางเป็นคนดีแคร์ผู้หญิง เดาว่ายอมรับแผนแล้วค่อยหักหลังโป้งทีหลัง แต่ใจจริงผมอยากให้พระเอกออกแนวโฉด ร่วมมือกับโป้งเต็มที่ไปเลยนะ อิๆ

โหวตให้ตกลงทำตามแผนไปก่อนครับ

acropobia899

อันตรายจริงๆบักสโตรกเกอร์นี่ ระวังดีๆนะเดี๋ยวฮาเร็มล่ม  

พลัส

โป้งนี่ อีกหน่อยต้องเป็นประมาณ CTO!!!

coolkid2

ไอ้โป้งนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ
ขอบคุณมากนะครับ ::Grimace::

potenza

น้องแป้งชอบโชว์เหรอเนี้ย
ขอบคุณครับ

นฤเบส เย็นจิตร

::WooWoo::ไอ้โป้งมาแผนสูงมันน่านัก
ขอคุณผู้แต่งมากๆคับ

veckeo

ไอ้โป้งอุบาทว์จอมวางแผน. พระเอกของเราน่าจะกระทืบมันซะ

ferous

ขอบคุณมากครับ ผลโหวตเราแพ้สินะ แง้

banban

ขอบคุณมากครับ ลุ้นให้โป้งได้แอ้มแป้งบ้าง ::HeyHey::