ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

strikef.

ขอบคุณครับ ติดงานไม่ได้เข้าอ่านเลย ขออ่านก่อนแล้วจะเข้ามา edit อีกทีนะครับ

บอกเลยครับโป้งแม่งเลวจริงๆ ใช้ทุกรูปแบบที่มีเลย เลวมาก ขอให้กรรมตามสนองโดยไว

silenceghost

อีกผลงานของท่าน Assassin008 ที่น่าติดตาม ขอบคุณฮะ

lindor

เพิ่งกลับมาจากตจว ไม่ได้เข้ามาสะหลายวัน เสียดายที่โหวตไม่ทัน ขอบคุณผู้แต่งนะครับ  ::Glad::

Djdudk

-

robertrobin

โป้งนี้ฉลาดไม่เบา หาทางมาตีสนิทจนได้ แต่ก็น่ะแผนฟันแป้งคงไม่น่าสำเร็จ ฮ่าๆๆๆ สนุกดีครับ

rabbitbadboy

สนุก แบบ มีทางเลือกแบบนี้ แน่นอน เลยว่าลุ้นทุกตอน ครับ สนุกแบบ สดๆ

kittaphot007

tanyaz

ขอบคุณมากนะครับ ชอบเรื่องของคุณ ass ทุกเรื่องเลย
::Sobad:: ::Sobad::

liger

หวงฮาเร็มกันทั้งน้าน แต่ดีแล้วครับ ไม่ต้องแบ่งให้ใคร

aone

โหวดไม่ทันครับ
แต่ที่เดาน่าจะเป็นแป้งนะครับ
คนที่อยู่ในคลิปที่โป้งเปิดให้หนุ่มดู

serialmama

atoloves

nbsrk

ขึ้นต้นมาขนาดนั้น นายโป้ง ต้องหมายถึงสาวแป้งชัวร์เลย

tripplet

แป้งคับ .... ต้องระวังตัวละคับ โป้งจ้อง จับผิด กะ จับกด .... แบบนี้ พระเอกเราก็ต้องเออ ออ ไปก่อนซื้อเวลา ค่อยแก้ปัญหากันอีกที