ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

aissar

cosmicos

namejoop

laerperly

gemini

น่าสนใจมากๆ จะเป็นยังไงต่อไปนะ

thmaysa2016

อ่านผ่านๆ จะตามมาเก็บอีกที // ขอบคุณครับ

bimmer

หุหุ สายหื่นแพ้เฉยเลย ไม่เป็นไรครับช้าๆได้พร้าเล่มงามรอได้ครับ

jczuserhd

หายไปนานจำไม่ได้ว่าใครเป็นใครแล้วครับ ต้องแอบไปอ่านตอนก่อน ขอบคุณครับ

2kidding

ตามอ่านมาทุกตอนครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามจริงๆไม่ว่าจะเลือกทางไหน

magic_rhyme

แหม่  คิดจะสร้างฮาเร็มเลยเหรอพ่อหนุ่ม  ::HeyHey::

nan2call

ฮาเร็มของข้าคนเดียว คนอื่นไม่เกี่ยวนะ

sletad

สนุกมากครับ รอภาคต่อมาตั้งนาน กลับมาทีหลายตอนเลย  ::Shower::

iwonder

โปรแกรมนี้มีแบบแพคคู่มั้ยครับ

manspringer

ชักเป็นห่วงสาวๆของหนุ่ม ส่วนไอ้โป้งชักจะเริ่มเป็นตัวอันตรายละ

kaku1234