ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

baragoo

ขอบคุณครับ ห้องน้องแป้งแน่ๆเลย ยังงี้ต้องโดนจัดหนักๆ ::Pull::

shuya

facman69

น้องแป้งแน่ๆมาแนวนี้ อิอิ แต่อยากรู้จะใช่ไหมน้า
มาติดตามผลงาน ท่าน อย่างต่อเนื่องครับ ขอบคุณสำหรับ ผลงานดีๆครับ

dryice32

ติดตามตลอดนะครับ เป็นกำลังใจให้เสมอ

ัuffa555

อ๊ากกก ผมอยากเอาเก้าอี้ฟาดหัวไอ้โป้งมัน  ::Angry:: ::Angry::

man2526

ctnoz

เป็นเรื่องไปแล้ว แต่เสียดายผมเลือกไม่ทันแหะ

chartchaii

adios2nd

ขอบคุณครับ แต่เสียดายผมเลือกไม่ทัน

noxx38

ขอบคุณครับ ห้องในคลิปนี่ ห้องของใครหนอ

athip2003

พึ่งได้กลับเข้ามาอ่านครับ ขอบคุณมากครับ

apinya_30

biochem

fearfactor

ไอ่โป้งสายแจม ยกแอลให้มันไป โลภหลาย ฮ่าๆ