ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

ดำดำ

สนุกมากครับรอให้ออกหลายๆตอนแล้วค่อยอ่านทีเดียว ยิ่งสนุกใหญ่ลบ

killa

ไม่ได้เข้ามานานไม่ทราบว่าเขียนเรื่องใหม่ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ แอบแปลกใจกับผลโหวตเหมือนกันฮ่าๆ

H.tttsd

ไม่อยากให้คบกับไอโป้งเลยดูน่าจะทำให้เดือดร้อนแน่ๆ

aerosmach

อยากเห็นคลิปน้อง snow white แบบในเรื่องบ้างเลย

pandabb

ไอ้โป้งแผนสูงหวะ ต้องระวังหน่อยพระเอกเรา

mafia1

เนื้อเรื่องสุดยอดเหมือนเคยครับ

tartlets

ขอบคุณครับ ที่เอามาลงให้อ่าน หลังจากรออยู่นาน

bugmote

มีให้ได้ลุ้นทุกตอน สนุกมากๆครับ หุหุ

love13

Deep Sea

น่าตื่นเต้นครับพระเอกของเรามีทางเลือกที่น่าเสี่ยงเหมือนกัน

huntexman

junkdog1