ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

timshel

แป้งแหงมๆ น่าจะต้องมีอะไรตื่นเต้นตามมาแน่เลย

davidkit

aum1555

ติดตามคร๊าฟฟฟ กำลังลุ่นเลยว่ าโป๊งจะมาไม้ไหน

weera99

ขอบคุณ มากครับ ท่าน ass008 เดาว่า เป็น แป้งแน่เลย พระเอกมีเรื่องให้ต้องระวังตัว อีกแล้ว 

prasongruy22

งานพี่นี่ทรมารผมจริงๆ ค้างคามาก รอหลายเรื่องเลย

irisoh

เป็นเรื่องที่ได้ลุ้นตลอดครับ ว่าคนอื่นๆจะคิดเหมือนเราหรือเปล่า ขอบคุณครับ

meaowguang

มันเรื่องปกติครับ อ่านมาอย่างลุ้นเลย ว่านางนั้นคือใคร เอาใจช่วยครับผมชอบเด็ก

touch

slipy

immortalrune

สนุกมากๆ ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ

kasor7

ชอบในการดำเนินเรื่องที่เป็นไปแบบไหลลื่น  ไม่สะดุดอารมณ์ในการอ่าน  สนุกดี

7946410

darkside

teen55270

เยี่ยมครับเพิ่งกลับมาตามอ่านไม่ทันโหวตเลย

xonly-1785