ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

masterevans

ขอบคุณมากครับ หายไปซะนานเลย

ผมไม่เคยได้ทันโหวตสักตอนเลย  ::Ahh::

dragonfries

ตอนนี้แม่งเขียนตื่นเต้นดีอ่ะ ชอบๆ
ขอบคุนมากๆเลย

octopod

ทาทางโป้งจะไม่ใช่คนดีนะครับ
ระวังตัวไว้ด้วยก็ดีนะครับ
ขอบคุณครับ

tonmanow

สุดยอดครับขอบคุณมาก อยากให้เป็นห้องของอีกคน หักมุมดี

Pholapee GForce

m00730

kengbia

ขอบคุณครับ ห้องน้องแป้งแน่แน่ พระเอกเราแน่นอนจริงจริง

samrong

คงเป็นแป้งใช่ไหม ที่หาเงินทางนี้

jackwan01

ไม่เคยทำให้ผิดหวัง ถ้าทำตามแผนมันมีหวังโดนไอ้โป้งแบคเมล์ยาวแน่ๆ

cat669

ชื่อนี้ไม่เคยผิดหวังจริงๆ เสียดายเข้ามาอ่านตอนรู้ผลโหวตแล้ว

ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

wendy

Mining231

darkzided

กำลังลุ้นเลยครับ ว่าจะเป็นยังไงต่อ ดีใจที่มีแนวแปลกๆใหม่ๆแบบนี้มาให้ชมกันบ้าง