ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

knight44319

deus.noname

ชอบเลยครับเขียนกี่เรื่องก็สนุกทุกเรื่องเลย

naluk888

ขอบคุณครับ ตามลุ้นว่าจะเผด็จศึกน้องแอลอย่างไร แหมรอดไปตอนนึงนะ

Wrp Sri

::DookDig:: ::Yes!:: ::GiveMe::
- ไม่เข้าใจว่าต้องทำยังไง

wallences

yoot2499x

xiaofong

ขอบคุณครับ ได้น้องแอลไวๆนะครับ

moonling

มีหลักฐานด้วย จะเอาไปแบล็คเมลย์รึเปล่า

nawin1357

fuvvd

พระเอกนี้ เนียนจริงๆ นับถือเลย ขอบคุณที่เขียนเรื่องสนุกๆนะครับ

panamp

ห้องแป้งหรือโบกี้ละเนี่ย น่าลุ้นจริงๆ ขอบคุณมากนะคับ

bunrikung

เว้นไว้แค่นี้ลุ้นมากเลยครับ เสียดายไม่ได้แอ้มแอล นึกว่าจะหาวิธีทำให้แอ้มได้ >.<

ส่วนช้อยแน่นอน เป็นผมไม่รับแน่

funnymana

สนุกมากๆครับลุ้นตลอดเลยแต่ระวังนายโป้งให้ดีนะครับ

udomsup

โป้งเนี่ย ไม่น่าไว้ใจมากๆ เลย อย่าไปฟังเค้ามากนะ