ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

nobi1412

yotnine88

น้องแอลโผล่มาแล้ว...สเป็คผมเลยหละครับ รอวันได้น้องแอล อิอิ

mitapa

นายโป้งจะมาไม้ไหนหนอ ชักสงสัยแล้วซิ

vivoil

::Glad::ขอบคุณครับรอติดตามตอนต่อไป

tomzacool

nuttabank

รออีก48ชม ค่อยใช้แว่นดัดนอสัยไอ้โป้งก็ได้ 

patgamom

มีเพื่อนแบบโป้งนี่โคตรน่ากลัว

peach_pub

ขอบคุณครับ ว่าแต่นายโป้งจะมาไม้ไหนอีกละเนี่ย

tontarn123

หนุ่มอย่าไปเข้าแผนโป้งนะ
ฉายเดี่ยวก็ ดีอยู่แล้ว

nutt39

ตามทุกเรื่อง ลุ้นทุกเรื่องครับ

tumc70

icezen

jbann137

ขอบคุณมากคร้าบบ อ่านแล้วติดมากก เพิ่งได้ตามเรื่องนี้ สนุกจนวางไม่ลงเลยคร้าบ555

tom3739

poppop5335

สุดยอดเลย.....................ได้อารมณ์..........................เรื่องไหลลื่น........................เป็นกำลังใจให้..........ขอบคุณมาก