ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

kaka10

hillking

ขอบคุณครับ ใครกันแน่นะที่จะเข้ามา

Heroxxxxx

Gorn Nazgul

sammie0513

สงสัยเริ่มอดเปรี้ยวไว้กินหวานกันแล้วผลเลยเป็นงี้ครับ

joyjung

manastorm

ขอบคุณครับ คุณassasin
งานนี้แป้งชัวร์ โป้ง คงกะแบลคเมล์

starking1

MasterRyan Icebb

อ่านมารวดเดียว 15ตอนเลยครับ เป็นกำลังใจให้ เนื้อเรื่องสนุกมาก

omega4

แอบตามมาอ่านทีหลัง เพราะไม่ได้เข้ามานานเลยครับ
เนื้อหายังน่าอ่านเหมือนเดิม ลุ้นไปกับคุณพระเอกของเราด้วย

ขอบคุณมากครับ

seatermite

เล่นเนตไอดอลซะด้วย แบบนี้คนอิจฉากันทั้งโซเชียลเลย

BabyFace

::Glad:: ติดตามจากภาคแรกได้อารมณ์สุดๆครับ

redsanji38

คิดว่าห้องของแป้งแน่นอน จากการที่เคยเป็นแฟนแถมยังชอบเล่นกล้องอีก ไม่น่าจะปิดจากที่เดา ยังไงก็ขอบคุณมากนะคับ