ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 9 ปิดคดี

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 25, 2016, 03:14:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kasor7

อ่านสนุกได้เรื่อย ๆ ไม่ทำให้ผิดเลย ขอบคุณ

thep59

สนุกมากเลยครับ มีโอกาสจะได้ลงเอยกันไหม น่าติดตามครับ

tantawanjames

เข้มข้นมากขึ้นเรื่อยๆขอบคุณครับ

kongrith

เมื่อไหร่จะได้ลงเอยกันน้อ ตามลุ้นในตอนต่อๆไปครับ

tetete

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ รออ่านคดีต่อไปอยู่นะครับ สนุกมาก

sushinmana

ปิดคดีซะละหมวดด

ว่าแต่ไม่มีเสียวๆเลยนะครับ รอคู่เลนส์กะเข้มอยู่ คงจะมันส์น่าดู ฮิฮิ

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้คนเขียนต่อไปครับ :)

elelle

น่าเพิ่มนางเอกอีกคนนะครับ

bluenavy

ขอบคุณครับ หมวดยักษ์ กับ นักข่าวสาว คู่กันแน่แน่เลย ทันกันจริงๆ

asean

โอ๊ยยย....สนุก...แต่งเรื่องใด้สมจริงนะครับ แทรกความรู้เรื่องกฏหมาย,อาวุธ,ยุทธวิธีมาเพียบ..ขอบคุณครับ

surway2532

อ่านไปเจอกฎหมายมาตรต่างๆบอกตรงเล่นเอามึนไปเรย555 ยังไงก้อติดตามต่อไปคับผม

xonly-1512

รอตั้งหลายวัน เดี๋ยวมาเมนท์นะครับ
จบตอนแล้วนะเนี่ย ไม่ค่อยบู๊ แต่ก็สนุกแบบวิชาการครับ พื้นฐานคดีอาญาแน่นดีครับ เอามาเล่าให้ฟังแบบนี้เข้าใจง่าย
ขอบคุณครับ

warunnop

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องชวนติดตามมากเลยครับ

robertrobin

ขอบคุณครับ แหม่ดวลเหล้ากันซะไม่มีใครยอมใครเลยน่ะหมสดเข้มก็ใจแข็งเกิ๊น

pitsanume

ขอบคุณครับ คอแข็งกันจริง ๆ เลย ดวลกันถึงกันเหล้าหมดยังไม่มีใครแพ้ แต่ความรู้สึกดี ๆ ทีมีให้แก่กันนี้นะสิที่สำคัญ

เป็นกำลังใจให้ครับ มีแอบใส่วิชาการให้อ่านกันด้วย ขอบคุณอีกครั้งครับ

naitoom

ชอบบทพูดคุยกับม๊อบของหมวดเข้ม น่าจะมีใครนำไปให้เจ้าหน้าที่ใช้นะ เวลาไปสลายม๊อบ
ทั้งยังมีบทโรมานติกระหว่างหมวดกับเลนส์ แม้ว่าจะห้าวๆไปหน่อย