ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 9 ปิดคดี

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 25, 2016, 03:14:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

สนุกเข้มข้นเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

wsxc

ขอบคุณครับได้อ่านเสียที รออ่านทุกวันเลย หายไปหลายวันเลยนะครับ

0915666141

เป็นเรื่องที่สนุก ตื่นเต้นและให้ความรู้ สามารถถ่ายทอดความคิดของผู้เขียนอกมา อย่างแยบยล ขอชื่นชม มากๆ ครับ

biggiggog

สนุกดีครับ วิชาการเพียบ ::Crying::
มีทิ้งท้ายซะด้วย ใครหว่า
ขอบคุณมากๆครับ

kajooyaimag

น้องเลนส์จะโดนอะไร หละคราวนี้ ขอบคุณครับ

pegolf

ขอบคุณมากๆครับ ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ

yak7384

เริ่มตีซี้แล้วซินะหมวด อย่าปล่อยให้หลุดมือละครับ

Pra-in

บทเข้าพระเข้านาง เยอะดีครับ ว่าแต่ เลนส์ จะโดนยังเนี่ย

noomyonghi

สนุกครับ มีทีมงานเข้ามาใหม่แล้ว น่าจะเป็นเด็กเส้นด้วยนะ

aisieo

เรียบเรียงดีครับ เป็นซีรี่ย์ต่างชาติได้เลย

therasak

กว่าจะปิดคดีได้ต้องใช้ลูกล่อลูกชนน่าดู เก่งจริง ๆ คุณตำรวจ ว่าแต่จะปิดจ๊อบกับเลนส์ได้คงต้องเหนื่อยอีกหลายยก สู้ ๆ

phantompain

เย้ ตอนต่อที่รอคอยมาแล้ว ขอบคุณมากค้าบ  ::WowWow::

petergg

ขอเปิดส่วนที่ซ่อนไว้ก่อนนะครับ จะอ่านทีเดี๋ยว รวดเดี๋ยวจบ จะได้ไม่เสียอารมณ์  ขอบคุณมากๆนะครับ สำหรับผลงานดีๆ แต่งมาอีกนะครับ 
อะไรกันครับเนี่ย

isukjai5

ขอบคุณครับ รอตอนน้องมายด้วยเช่นกันครับ

kit2516

หมวดเราสะสางได้อีกคดีแล้ว