ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บัวลอย ใหญ่ - ขาว-อวบ ฉบับใสไข่

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 26, 2016, 01:01:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suiius

เรื่องนี้ยังไม่เคยอ่านครับ น่าจะนานมาก. 55555555

ขอบคุณที่นำมารีไวซ์ให้ใหม่นะครับ

thaint

เพิ่มเติมรายละเอียดจนภาพในจินตนาการชัดขึ้นเยอะเลย ขอบคุณมากครับ

kamic

จำได้ว่าเคยอ่านเรื่องนี้ในเว็บ seedasia(เขียนถูกหรือเปล่าก็ไม่รู้)  ตอนนั้น  รายละเอียดยังไม่ขนาดนี้  แต่ก็เล่นเอาเมื่อยมือไปหมด  กดหานานกว่าจะได้อ่านจบ  เวอร์ชันนี้ไส่สีตีไข่เพิ่มรายละเอียด  คิดว่าคงเมื่อยมือยกกำลังสองแน่
ขอบคุณมากน่ะครับ  ที่นำผลงานเก่ามาลงให้อ่านอีกครั้ง  รอตอนต่อไปอยู่น่ะครับ   สู้ๆ  ::Fighto::

diaby

ขอบคุณมากครับ จะรอติดตามตอนต่อไปด้วยใจจดจ่อว่าบัวลอยจะโดนขนาดไหน หลังกินยานอนหลับไปแล้ว แค่ตอนแรกก็สนุกน่าติดตามมากครับ

zasde

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ยังไม่เคยอ่านฉบับเก่าเลยไม่ทราบครับ แต่ชื่อนีโอ บ้านทุ่ง คงการันตีคุณภาพคับแก้วอยู่แล้วจะคอยติดตามตอนต่อไป

whitebag

เวลาแอบแอบหลบหลบ ลักกินขโขมยกิน มันดูตื่นเต้น และสุดเสียวดี และยิ่งฝีมือเขียน จินตนาการสวยงามแล้วยิ่งสุดยอด ขอบคุณครับ ::DookDig::

tnttnt

สงสัยต้องถือเป็นมือใหม่ เวปที่คุณนีโอพูดถึง ไม่เคยเข้าสักเวป
ขอบคุณที่นำมาให้อ่านกันอีกครับ ไม่ค่อยได้อ่านแนวลักสลบลักหลับสักเท่าไหร่ อ่านแล้วก็ลุ้นดีครับ   ::WooWoo::

(แว่นเป็น mod คนสุดท้ายที่นั้น เรียกได้ว่าเป็น mod  ZeeDAsia ที่เวปปิดคามือ
เป็น ที่เขียนงานที่แรกที่นั้น และ อาจารย์พี่นัีโอ ก็ชวนไปอยู่เวปบ้านเหล่าไรต์ รวมทั้งแนะ
วิธีเขียนงานแบบเกาทางให้มาจนทุกวันนี้ แว่นถึงเรียก อาจารย์ไง
) ::Fighto::

pfrankz

บรรยายละเอียดจนเห็นภาพตามเลยครับ

บัวลอยจะรู้ตัวมั้ยเนี่ย

feleeona

ขอบคุณคับที่เอาเรื่องเก่ามาลงใหม่แถมยังใส่ไข่เพิ่มมันเป็นเรื่องแรกๆที่ผมได้อ่านเลยหละ

naitoom

บัวลอย ใหญ่ๆ ขาวๆ หวานๆ ใส่ใข่ร้อนๆถ้วยหนึ่งครับ

อึม......อร่อย.....ถึงใจ

sorasl

อ่านความเห็นแล้วแรกๆ เหมือนอันนี้จะเป็นเวอร์ชั่นใหม่ ชอบเวอร์ชั่นนี้ครับ รอตอนต่อไปครับ อยากรู้ว่าบัวลอยจะรู้ตัวเมื่อไหร่ด้วย

pinmonkey

ผมก็แก่พอกันครับ ติดตามเรื่องเสียวมาตั้งแต่่ซี๊ดเอเชียเช่นกัน ผลงานท่านแปลกใหม่ไม่เหมือนใครดีครับ ถ้าผมเป็นธงก็คงทนไม่ไหวเหมือนกันถ้าเจออวบ ๆ แบบนี้ ขอบคุณท่านมากครับ

sofee

แค่ตอนแรกก็เสียวขนาดนี้
ตอนต่อไปจะขนาดไหนครับเนี่ย
รอติดตามครับ

tifa008

::Hmmm::รอดูตอนต่อไปว่าจะจัดหนักสมกับแผนที่วางไว้ไหม

somc217

เคยอ่านเรื่องนี้ มาแล้วหลาย เวอร์ชั่น โดยเวอร์ชั่นล่าสุดที่ได้เคยอ่าน เป็นฉบับแก้ไข
ซึ่งผมก็คิดว่าสนุกแล้ว
แต่พอได้อ่าน เวอร์ชั่นนี้ แค่ตอนเริ่มต้น ก็พบว่าทั้งสำนวนและรายละเอียดอื่นๆ ดีกว่าของเดิมมากมาย
เนื้อหาก็สนุกและน่าติดตามมากยิ่งขึ้น สมกับที่ใช้ชื่อว่า ฉบับใส่ไข่
รอติดตามตอนต่อไปครับ
ขอบคุณมาก