ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บัวลอย ใหญ่ - ขาว-อวบ ฉบับใสไข่

เริ่มโดย นีโอ, พฤศจิกายน 26, 2016, 01:01:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เพิ่งเคยอ่านครั้งแรกครับ เลยยังไม่รู้ว่าตอนยังไม่ใส่ไข่เป็นยังไง
แต่ตอนที่ใส่แล้วนี่ผมว่ากลมกล่อมดีแล้ว

lnw007

ขอบคุณครับ เรื่องนี้เหมือนจะเคยอ่านภาคแรกสนุกมากครับ รอดูภาคนี้ 555

cd13579

ดนตรีมาตั้งแต่เห็นชื่อเรื่องแล้ว  
งานนี้มันตีท้ายครัวเพื่อนชัดๆ เกือยเป็นคนดีแล้วนะ แต่เรื่องแบยนี้มันห้ามกันยาก 555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

devilzoa

นึกออกขึ้นมาทันทีถ้าจำไม่ผิดมันมี5ตอนหรือปล่าวครับ

kasor7

ลีลาการเขียนไม่ทำให้ผิดหวังเลย มีความเป็นมืออาชีพเฉพาะตัว  สนุกทุกเรื่อง ทุกตอน

phenix

สำนวนท่านนีโอนี่ถือเป็นลายเซ็นต์เลยครับไม่ลงชื่อผมก้อรู้ว่าเป็นใคร....ผมเป็นคนนึงที่ติดตามท่านต้้งแต่บอร์ดเดิม ::Glad::

sushinmana

โดนเพื่อนแดรกบัวลอยซะงั้น อย่างว่า บัวลอยชามนี้ทั้งใหญ่ ทั้งอวบ ทั้งตอด ทั้งฟิต ใครได้กินก็คงจะติดใจไปอีกหลายๆที

legacy

8 ปีแล้วเหรอครับ ถ้าท่านไม่พูดนี่จำไม่ได้เลย สงสัยเราก็แก่แล้วจริงๆ  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

2000HP

สุดยอดสุดๆเลยครับ. เอาจริงๆไม่รู้เรื่องนี้รอดสายตาผมไปได้ยังไง55555. เป็นกำลังใจให้ครับ  ::KO::

swbkk

นึกถึงความหลังครั้งครอบครัวเดินทาง Zeedasia อะไรพวกนั้นเลย แถมเป็นสำนวน revise ใหม่ซะอีก ของเก่าก็สนุกแล้ว เป็นของใหม่นี่ ก็ต้องตามติดกันหน้าจอทุกวันล่ะครับ

ขอบคุณที่นำมาให้แฟนเก่าๆได้ระลึกถึงอดีตกันนะครับ.........และขอยกมือสำหรับ e-book ด้วยคนนึงครับ

yopern

เมียเพื่อนสวยขนาดนั้นใครจะทนไหว ลักสลบแค่ครั้งเดียว เดี๋ยวลักหลับคงถึงเช้าแน่

johnyred59

อ่านแบบพิเศษใส่ไข่ ของท่านนีโอ ต้องขอขอบคุณจริงๆคุณภาพคับแก้วมาก

keatmano

เพิ่งจะว่างกลับมาอ่านอีกที เพื่อนเราเผาเรือนจนได้ ฮ่า ๆ แต่ก็ยังอุตส่าห์มีหิริโอตัปปะก่อนจะหน้ามืดนะครับ
แต่..เอ..ท่านนีโอจะหักมุมอีกหรือเปล่าคราวนี้...พระเอกเราจะโดนบัวลอยซ้อนแผนหรือพี่ชาญเราจะกลับมาลุยกันแบบ 2 ต่อ 1 หรือเปล่าเอ่ย

ขอบคุณครับ

witpower14

สนุกมากคับ ติดตาม E-book ของท่าน นีโอ มาตลอดเลย แทบจะทุกเรื่องเลย บัวลอยนี่แน่นอนจริงๆๆ

[email protected]

ขอบคุณ คุณนีโอมาก ๆครับ เพิ่งได้อ่าน และเพิ่งได้ติดตามผลงานเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมานี้เองครับ สนุกมาก ๆ ครับ