ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 11 – อกหัก

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 26, 2016, 11:56:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nbsrk

แต่งสนุกได้อารมณ์ทุกเรื่องเลย สุดยอดจริงๆครับท่าน

yuta279

น่าติดตามจริงๆ ครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ครับ

songsak

ขอบคุณครับ เก็บไปสองคนพี่น้องแล้วเหลืออีกหนึ่ง โชคดีสุดๆเลยครับพระเอกเราเหลือน้องสาวอีกหนึ่งน่าจะไม่เกินความสามารถของพระเอกเรา

ultramanpop

คงอีกไม่นาน นายอาร์ตจะได้เป็นพญาเทครัวแน่ๆ

pinmonkey

แม้จะอกหัก แต่ความรักก็ยังสดใสได้ กานต์นี่โชคดีจริงๆ เลย แต่ว่าใครอยู่บนเพดานหว่า แล้วจะมีเหตุการณ์อย่างไงเกิดขึ้นต่อไป มีการแอบถ่ายไปแบล็คเมลล์หรือเปล่า อยากรู้จริงๆ เลยครับ ขอบคุณท่านแอสมากครับ

lucyjung

ขอบคุณมากครับ เข้ามาเช็คผลงานท่านแอสทุกวัน

naitoom

เมียสองต้องห้าม เมียสามตามตำรา
ได้ไปแล้วสอง ต้องเพิ่มน้องดาให้เป็นสาม
ใคร? แอบอยู่บนเพดาน...รอเฉลยครับ ดา?

dayto

เพดานขยับได้ ผีช่องแอร์หรือเปล่า 555

airfoxus

อยากเห็นนายอาร์ตจัดการสามพี่น้องพร้อมกันที่เดียวสามคนเลยครับ ทำเอาสองพี่น้องหลงซะขนาดนี้เหลืออยู่อีกแค่คนเดียว ลุ้นครับลุ้น

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ท่าน Assasin008 ที่นำเสนอเรื่องเสียว มันส์ให้ครับ

peddo

สงสารน้องแก้วนะครับ เป็นผู้บริหารยังไงก็มีอะไรให้ห่วงมากกว่าเรื่องส่วนตัว ผมคิดว่าสุดท้ายน้องดาจะเป็นตัวจริงเพรนะมีความหลังกันมา น้องกานต์จะดูแย่สุด เพราะได้มาง่าย แม้ลีลาจะประทับใจ ยกเว้นอย่างเดียวว่าท่านแอสจะให้พี่อาร์ตรวบสาม แต่ก็อย่างที่ว่า เมียหลายคน ถ้าไม่ยุติธรรมก็ต้องมีปัญหา
ปล. ผมเข้าหน้านี้มาหลายครั้งเพื่อจะตอบ แต่พิมพ์ไปแล้ว มองไม่เห็นตัวหนังสือ ผมใช้โทรแอนดรอยด์นะครับ มาใส่ข้อความได้ตอนตะแคงจอ ไม่แน่ใจว่าคนอื่นเป็นรึเปล่า ถ้าใช่นี่อาจเป็นสาเหตุที่คนจะตอบแล้วตอบไม่ได้ครับ
ขอบคุณครับ

kalampee

ดูแล้วเหมือนอาร์ตน่าจะมีเบื้องหลัง จากการที่ไปเผด็จศึกพี่สาวแล้วมีคนเรียกว่า "คุณ" ส่วนฝ้าเพดานที่เปิดออก ขอเดาว่าเป็นน้องสาวคนสุดท้อง เพราะดูแล้ว 3 พี่น้องท่าทางจะมีสามีคนเดียวกัน

dwarf

ขอบคุณครับ...หรือว่าหนุ่มอาร์ต..จะได้ทั้งสามสาวพี่น้องหมดทุกคน  หรือว่าบนเพดานจะเป็นใครคนอื่นที่มาเพื่อหวังในตัวของกานต์นะ

bigomnoi

สงสัยยามหนุ่มจะได้เทครัวเป็นแน่

pljimmylq

ขอบคุณนะครับ
ตอนนี้รอxoเล่ม6มากกว่า ::WooWoo::