ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 12 - ต่างแผนการ

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 29, 2016, 09:55:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

ต้องใช้คำว่า อลวน อลเวง ซับซ้อนซ่อนเงื่อน ตัวละครมาเกี่ยวดองหนองยุ่งกันได้อย่างไม่น่าเชื่อสุดยอดมาก เดาว่าพี่อาทิตย์กับพี่อาร์ตต้องเป็นคนเดียวกันแน่ๆขอบคุณท่านassมากครับ

lnw007

ตอนแรกว่าจะไม่อ่านเรื่องนี้ก็ต้องอ่านซะงั้นขอบคุณครับ

spr566

shadowfier

avazon

sofee

เรื่องนี้ชุลมุนจริงๆ ครับ
แถมมีตัวละครใหม่มาให้ลุ้นอีก อิอิ

xxio2010

naluk888

ขอบคุณครับ
พลาดกินยาผิด เสียน้ำเลย

bounced

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มจบตอนพอดี ฮ่าๆๆ ขอบคุณมสกๆเลยนะครับ สนุกทุกเรื่องทุกตอน

bigomnoi

ผมว่าศึกหักเหลี่ยมชิงไหวชิงพริบของ 2 สาวนกกับอนงค์น่าติดตามมาก

Sephiroth

darkdd1999

พี่อาร์ทกับพี่น้องสามใบเถา เอาไปกินหมดเลย555555

darkdd1999

ตอนนี้เป็นการอธิบายความสัมพันธ์ของพี่น้องคู่อริแก้วกานต์ แล้วก็ตาสิงห์สินะ

pinmonkey

หนีเสือปะจรเข้แล้วน้องดา เสร็จแฟนพี่สาวตัวเองแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

savana911

ในที่สุดก็ได้ยกครัว เดาได้แค่นี้ครับ