ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 12 - ต่างแผนการ

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 29, 2016, 09:55:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ.....น้องดาคงจะฝืนใจทำในสิ่งที่ต้องการซะแล้วมั้งครับ.....คงไม่สามารถบังคับตัวให้ฝืนจากฤทธิ์ยาได้แน่

boon05

ขอบคุณครับ  พระเอกของเราจะได้ครบหมดทั้ง3คนละ

therasak

สนุกมากจนยากจะลืมเลือน หวังว่าจะได้อ่านต่อจนจบ ขอบคุณครับ

pocoroso

tony1234

สุดยอดครับ น้องดา ทานยาพอดีเลย อาร์ตช่วยได้

bartaa

งานเข้าอีกแล้ว คุณแก้ว
ขอบคุณผู้แต่งครับ

tomoshita

ตอนแรกก็ตกใจส่าใครอยุ่บนเพดาน  อิอิ ครบสามพี่น้องแน่นอน

avazon

benzpear

lekyai

เยี่ยม ขอบคุณ สวรรค์ส่งน้องดามาให้พี่อาร์ต

midnightblusie

hanabombam

แล้ววันนี้ก็มาถึงสามสาวพี่น้องจะมีผัวคนเดียวกัน

strikef.

ขอบคุณครับ พี่น้องบ้านนี้คงเป็นของอาร์ตทั้ง 3 คนแน่ๆ แต่จะได้อยู่ด้วยกันทั้ง 3 คนหรือเปล่าคงต้องให้นักอู้หมายเลข 8 เป็นคนกำหนด 555 ส่วนตัวคิดว่าแค่นี้ก็หม่นมากพอแล้ว หวังว่าต่อจากนี้จะสดใสครับ ^_^

sintosin

amtorff73