ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2000HP

ขอบคุณครับ. ต้องอ่านๆหยุดๆ. อ่านแนวนี้แล้วปวดตับ555555

ped444

chanudorn

thanapongki

kunkid

ขอบคุณครับ สนุกสุดเสียว ได้ใจมากเลย มาเร็วๆนะ

lindor

มาติดตามต่อเนื่องครับ ชอบเรื่องนี้สุดๆ เลยครับ  ::Glad::

klpnklpn

ขอบคุณครับ

อ่านไปถึงสองสามตอนก่อน ก็พอจะเดาๆ ได้ว่านายอาร์ตน่าจะมีที่มาที่ไม่ธรรมดา (คล้ายเรื่องๆ ลมหวน)

ยังลุ้นอยู่ว่าจะจบแบบนายอาร์ตเหมาหมดสามคนพี่น้องรึเปล่า

ว่าแต่เดี๋ยวจะมีเฉลยรึเปล่าครับว่าทำไมนายอาร์ตถึงต้องไปปลอมเป็นยาม

darkside

vong49

อ่านสนุกดีครับ ลุ้นทุกตอน ว่าสาวไหนจะเป็นนางเอกในตอนนั้น  ::HoHo::

yoot2499x

สรุปว่า...จะรอดไอ้บอลมั้ยครับเนี่ย

xvenomz

เรื่องราวซับซ้อนซ่อนเงื่อนมาก รอติดตามอย่างใจจดจ่อครับ

teerawatc

จริงๆเนื้อเรื่องก็ไม่หได้มืดหม่นอะไรมาก เพราะเวลาเสียตัวก็เกิดจากความยินยอมของสาวๆเอง ตอนนี้ก็รอเรื่องความลับคำสัญญาของน้องเล็ก และรอลุ้นว่าสาวๆจะไปเสียท่าใครอีก

jamesbuff

intell13

ติดตามตลอดครับ สนุกมาก ขอบคุณที่ลงต่อๆกันครับ